బిగ్ బాస్ : బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఆ వాయిస్ ఎవరిది? బిగ్ బాస్ లాగా మాట్లాడే వ్యక్తి ఎవరో తెలుసా?

బిగ్ బాస్ వాయిస్ చాలా సీరియస్ గా ఉండాలి. హౌస్‌లోని పోటీదారులందరినీ వాయిస్ కంట్రోల్ చేయాలి. అందుకే దీనికి డబ్బింగ్ ఆర్టిస్టులను తీసుకుంటారు. బిగ్ బాస్ వాయిస్‌లో వినిపించినది షో నిర్వాహకులు రాశారు కానీ డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చెప్పారు.

బిగ్ బాస్ : బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఆ వాయిస్ ఎవరిది?  బిగ్ బాస్ లాగా మాట్లాడే వ్యక్తి ఎవరో తెలుసా?

బిగ్ బాస్ హౌస్ వాయిస్ ఫేమ్ రేణుకుంట్ల శంకర్ బిగ్ బాస్ తెలుగు షో బ్యాక్ బోన్ వివరాలు

బిగ్ బాస్ వాయిస్ : పాపులర్ తెలుగు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ ఏడవ సీజన్ మొదటి వారాన్ని పూర్తి చేసుకుని రెండో వారంలో కొనసాగుతోంది. బిగ్ బాస్ హౌస్ అంటే కంటెస్టెంట్స్ కంటే ముందు బిగ్ బాస్ ఎవరు అనే ఆసక్తి అందరిలో నెలకొంది. బిగ్ బాస్ లాగా ఎవరు మాట్లాడతారు? బిగ్ బాస్ వాయిస్ ఎవరిది? హౌస్‌లోని కంటెస్టెంట్స్‌ని కంట్రోల్ చేసే బిగ్ బాస్ వాయిస్ ఎవరిది అని అందరూ అనుకుంటున్నారు.

బిగ్ బాస్ వాయిస్ చాలా సీరియస్ గా ఉండాలి. హౌస్‌లోని పోటీదారులందరినీ వాయిస్ కంట్రోల్ చేయాలి. అందుకే దీనికి డబ్బింగ్ ఆర్టిస్టులను తీసుకుంటారు. బిగ్ బాస్ వాయిస్‌లో వినిపించినది షో నిర్వాహకులు రాశారు కానీ డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చెప్పారు. మన తెలుగులో బిగ్ బాస్ కు సీనియర్ డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ రేణుకుంట్ల శంకర్ వాయిస్ ఓవర్ ఇస్తున్నారు.

శంకర్ పదిహేనేళ్ల క్రితం డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కెరీర్ ప్రారంభించాడు. మొదట సీరియల్స్‌లో పాత్రలకు డబ్బింగ్ చెప్పిన శంకర్ ఆ తర్వాత సినిమాలకు కూడా డబ్బింగ్ చెప్పాడు. శంకర్ కూడా చాలా డబ్బింగ్ సినిమాల్లో స్టార్ హీరోలకు డబ్బింగ్ చెప్పాడు. సైరా నరసింహారెడ్డిలో అమితాబ్ బచ్చన్‌కి శంకర్ డబ్బింగ్ చెప్పారు. సీరియల్స్ మరియు సినిమాలకు డబ్బింగ్ జరుగుతున్న సమయంలో, బిగ్ బాస్ షో ప్రారంభమైనప్పుడు, చాలా మంది డబ్బింగ్ ఆర్టిస్టులు ఆడిషన్‌లకు వచ్చారు.

సాలార్ : ఎట్టకేలకు ‘సాలార్’ వాయిదాపై స్పందించిన చిత్ర యూనిట్.. కొత్త తేదీ..?

100 మందికి పైగా ఆడిషన్ చేసిన తర్వాత షో నిర్వాహకులు బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో శంకర్ వాయిస్‌ని ఎంపిక చేశారు. దీంతో బిగ్ బాస్ షో మొదటి సీజన్ నుంచి కూడా హేతని గొంతే. ప్రదర్శన నిర్వాహకులు ఏమి చెప్పాలో వ్రాసినప్పుడు అతను మాట్లాడాడు. శంకర్ డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కూడా ఎన్నో అవార్డులు అందుకున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *