500లకు పైగా చిత్రాల్లో నటించిన ప్రముఖ హాస్యనటుడు సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా మృతి.. చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదం..

సీనియర్ నిర్మాత ముఖేష్ ఉదేశి నిన్న కన్నుమూశారు. ఆయన మరణించిన ఒక్కరోజు తర్వాత కూడా బాలీవుడ్‌లో మరో విషాదం నెలకొంది. ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటుడు, హాస్యనటుడు సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా అలియాస్ బీర్బల్ ఈరోజు ఉదయం కన్నుమూశారు.

500లకు పైగా చిత్రాల్లో నటించిన ప్రముఖ హాస్యనటుడు సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా మృతి.. చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదం..

బాలీవుడ్ స్టార్ కమెడియన్ సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా అలియాస్ బీర్బల్ గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు

సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా : చిత్ర పరిశ్రమలో ఇటీవల వరుస విషాదాలు చోటుచేసుకుంటున్నాయి. ఇటీవల పలువురు ప్రముఖులు మరణించగా, బాలీవుడ్‌లో సీనియర్ నిర్మాత ముఖేష్ ఉదేశి నిన్న కన్నుమూశారు. ఆయన మరణించిన ఒక్కరోజు తర్వాత కూడా బాలీవుడ్‌లో మరో విషాదం నెలకొంది. ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటుడు, హాస్యనటుడు సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా అలియాస్ బీర్బల్ ఈరోజు ఉదయం కన్నుమూశారు.

1967లో నటుడిగా బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా హిందీ, పంజాబీ, మరాఠీ, భోజ్‌పురి చిత్రాల్లో 500కు పైగా చిత్రాల్లో నటించారు. గత కొన్నాళ్లుగా వయసు రీత్యా సినిమాలకు దూరంగా ఉంటున్నాడు. ఈరోజు ఉదయం ఆయనకు గుండెపోటు రావడంతో ముంబైలోని కోకిలాబెన్ ఆస్పత్రికి తరలించగా చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందాడు. దీంతో బాలీవుడ్‌లో పెను విషాదం నెలకొంది.

ముఖేష్ ఉదేశి : చిరంజీవి సినిమాల నిర్మాత మృతి.. కాపాడేందుకు అల్లు అరవింద్ ప్రయత్నించాడు..

సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా హాస్యనటుడు బీర్బల్‌గా మంచి పేరు సంపాదించాడు. ఎన్నో బాలీవుడ్ సినిమాల్లో తన నటనతో మనల్ని నవ్వించాడు. సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా మృతిపై కుటుంబ సభ్యులు మీడియాకు తెలిపారు. నేడు ఆయన అంత్యక్రియలు నిర్వహించనున్నట్లు తెలిపారు. పలువురు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు, అభిమానులు, నెటిజన్లు సతీందర్ కుమార్ ఖోస్లా మృతికి సంతాపం తెలుపుతూ సోషల్ మీడియాలో నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *