నిఖిల్-నవీన్ : ‘అమ్మా.. నీ సినిమా చూడలేకపోతున్నా..’ నిఖిల్-నవీన్ పోలిశెట్టి సంభాషణ వైరల్..

స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్క శెట్టి (అనుష్క శెట్టి), నవీన్ పోలిశెట్టి (నవీన్ పోలిశెట్టి) నటించిన చిత్రం ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పొలిశెట్టి’ (మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి). పి.మహేష్ బాబు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 7న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

నిఖిల్-నవీన్: 'అమ్మా.. నీ సినిమా చూడలేకపోతున్నా..' నిఖిల్-నవీన్ పోలిశెట్టి సంభాషణ వైరల్..

నిఖిల్-నవీన్ పోలిశెట్టి

నిఖిల్-నవీన్ పోలిశెట్టి: స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్క శెట్టి, నవీన్ పోలిశెట్టి జంటగా నటించిన చిత్రం ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. పి.మహేష్ బాబు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 7న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాగా.. మంచి పాజిటివ్ టాక్ తో దూసుకుపోతోంది. ఈ క్రమంలో తనకు మంచి విజయాన్ని అందించిన తెలుగు ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ తాజాగా నవీన్ పొలిశెట్టి ట్వీట్ చేశాడు.

తాజాగా ఈ ట్వీట్ పై యంగ్ హీరో నిఖిల్ స్పందించాడు. మిస్ శెట్టి వియత్నాంలో అతని కోసం మిస్టర్ పోలిశెట్టి చిత్రాన్ని స్పెషల్ షో వేయమని అభ్యర్థించారు. ‘ఏయ్ అంకుల్.. మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పొలిశెట్టి సినిమాతో సక్సెస్ అందుకుంటున్నందుకు చాలా హ్యాపీగా ఉంది. కానీ.. నేను వియత్నాంలో ఉండటం వల్ల మీ సినిమా చూడలేకపోయాను. ఇక్కడ స్పెషల్ షో వేయొచ్చు.. మీ చిత్ర బృందానికి నా అభినందనలు.’ అని నిఖిల్ ట్వీట్ చేశాడు.

జవాన్ కలెక్షన్స్: బాక్సాఫీస్ వద్ద తగ్గుతున్న జవాన్ కలెక్షన్స్.. 1000 కోట్లు కష్టమా..?

‘థాంక్యూ బ్రదర్.. వియత్నాంలో..? తప్పకుండా షో చేస్తాను.. అడ్రస్ పెట్టండి.. అడ్రస్ మీ ముందు పెట్టండి.. ఇండియాకి ఎప్పుడు వస్తారా..? నా సినిమాపై మీ అభిప్రాయం తెలుసుకోవాలని ఎదురుచూస్తున్నాను’ అని అన్నారు. నవీన్ బదులిచ్చాడు. ఇప్పుడు వీరి ట్వీట్లు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టిగా కామెడీ మరియు ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా నటించింది. యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వంశీ, ప్రమోద్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. అనుష్క మరియు నవీన్ కెమిస్ట్రీ ఆకట్టుకుంది మరియు ప్రేక్షకులు కామెడీకి ఫిదా అయ్యారు. సినీ విమర్శకుల నుంచి కూడా ప్రశంసలు అందుకుంది. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనే కాకుండా యూఎస్ బాక్సాఫీస్ వద్ద కూడా ఈ సినిమా మంచి కలెక్షన్స్ రాబడుతోంది.

హనుమాన్: వినాయక చవితి నుండి.. ‘హనుమాన్’ గురించి ప్రశాంత్ వర్మ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *