సాలార్: ఎట్టకేలకు ప్రభాస్ సినిమా విడుదలపై ప్రకటన వెలువడింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-13T11:40:54+05:30 IST

ఎట్టకేలకు ఈరోజు ‘సాలార్’ సినిమా విడుదల గురించి చిత్ర నిర్మాతలైన హోంబలే ఫిలిమ్స్ అధికారిక ప్రకటన చేసింది. సినిమాని ఎందుకు వాయిదా వేయాల్సి వచ్చిందనే దాని గురించి మరియు కొత్త విడుదల తేదీ గురించి మాట్లాడుతుంది

సాలార్: ఎట్టకేలకు ప్రభాస్ సినిమా విడుదలపై ప్రకటన వెలువడింది

సాలార్ లో ప్రభాస్

ప్రభాస్ (ప్రభాస్), ప్రశాంత్ నీల్ (ప్రశాంత్ నీల్) కాంబినేషన్‌లో ప్రభాస్, ప్రశాంత్ నీల్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న చిత్రం ‘సాలార్’. #SalaarReleaseDate అయితే ఎట్టకేలకు సినిమా నిర్మాతలు, హోంబలే ఫిల్మ్స్ (హోంబాలే ఫిల్మ్స్) సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటనను విడుదల చేసింది, ఇది సినిమా విడుదల గురించి కూడా మాట్లాడుతుంది.

“కొన్ని అనివార్య కారణాల వల్ల సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేయాలనుకున్న సినిమా కాస్త ఆలస్యమవుతుంది. ఈ ఆలస్యం మీ అందరికీ మంచి సినిమాటిక్ ఎక్స్‌పీరియన్స్‌ని అందించడానికి మరియు సినిమాను అందించడానికి మా టీమ్ శాయశక్తులా కృషి చేస్తున్నందున మీ అందరికీ అర్థమవుతుందని ఆశిస్తున్నాము. అత్యున్నత ప్రమాణాలు. అలాగే కొత్త విడుదల తేదీని మేము కొద్ది రోజుల్లో వెల్లడిస్తాము, ఈ ప్రయాణంలో భాగమైనందుకు ధన్యవాదాలు” అని హోంబలే ఫిల్మ్స్ అధికారిక ప్రకటనలో తెలిపింది.

ప్రభాస్.jpg

కానీ అభిమానులను మళ్లీ నిరాశపరిచిన ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఎలాంటి ప్రచార చిత్రాలు అంటే టీజర్, ట్రైలర్ లేదా ఈ సినిమా గురించి ఎలాంటి ప్రకటనలు లేవనే చెప్పాలి. ఎందుకంటే రిలీజ్ డేట్ కాకుండా ఈ సినిమా నుంచి టీజర్, ప్రభాస్ కొత్త లుక్స్ లేదా మరేదైనా రిలీజ్ చేసి ఉంటే అభిమానులకు మరింత సులువుగా ఉండేదనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఏది ఏమైనా ‘సాలార్’ సినిమా రిలీజ్ ఎనౌన్స్‌మెంట్ కోసం అందరూ ఎదురుచూస్తున్నారు #SalaarReleaseDate. శృతి హాసన్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో మలయాళ నటుడు పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కూడా నటిస్తున్నారు. శ్రీయా రెడ్డి కూడా ఓ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-13T11:40:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *