రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబును కలవనున్న పవన్ కళ్యాణ్

చంద్రబాబును కలవడానికి పవన్ రేపు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు వెళ్లనున్నారు. ఆయనను కలిసి దర్శించుకుంటారు.

రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబును కలవనున్న పవన్ కళ్యాణ్

రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలును సందర్శించనున్న పవన్ కళ్యాణ్

పవన్ కళ్యాణ్-చంద్రబాబు: నైపుణ్యాభివృద్ధిలో ఒక కేసు ( నైపుణ్య అభివృద్ధి కేసు)రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో అరెస్టయిన చంద్రబాబు రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. చంద్రబాబు అరెస్టుపై సర్వత్రా విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. అరెస్ట్ చేసిన తీరు సరిగా లేదని జాతీయ స్థాయి నేతలు విమర్శిస్తున్నారు. అలాగే జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కూడా చంద్రబాబు అరెస్ట్ తీరును ఖండించారు. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా నిలిచారు. చంద్రబాబును కలవడానికి పవన్ రేపు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు వెళ్లనున్నారు. ఆయనను కలిసి దర్శించుకుంటారు.

సిద్ధార్థ్ లూథ్రా: న్యాయం కనుచూపు మేరలో లేదని తెలిసినప్పుడు కత్తి పట్టి పోరాడడమే సరైనది: సిద్ధార్థ్ లూత్రా సంచలన వ్యాఖ్యలు

చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారన్న సమాచారంతో పవన్ హైదరాబాద్ నుంచి విజయవాడ వెళ్లేందుకు ప్రయత్నించగా.. పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. అప్పటి నుంచి చంద్రబాబును పవన్ కలవలేదు. చంద్రబాబును రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు తరలించారు. చంద్రబాబు మూడు రోజుల నుంచి రాజమండ్రి జైలులో ఉన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో చంద్రబాబును కలవడానికి పవన్ రేపు రాజమండ్రి జైలుకు వెళ్లనున్నారు. గన్నవరం నుంచి ప్రత్యేక విమానంలో రాజమండ్రి వెళ్లి జైలులో ఉన్న చంద్రబాబును పవన్ కలవనున్నారు.

కాగా, చంద్రబాబు అరెస్టును, అరెస్టు తీరును జాతీయ నేతలు తీవ్రంగా ఖండించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తీరును పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ, యూపీ మాజీ సీఎం అఖిలేష్ యాదవ్, కర్ణాటక మాజీ సీఎం కుమారస్వామి ఖండించారు. లోకేష్ ను పిలిపించి పరామర్శించారు. ఏపీ కమ్యూనిస్టు పార్టీ నేతలు, ఏపీ బీజేపీ కూడా చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ను ఖండించాయి.

ఇది కూడా చదవండి: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై అశ్వనీదత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *