పీవీ సింధు: యాపిల్‌ సీఈవో టిమ్‌ కుక్‌తో భారత బ్యాడ్మింటన్‌ స్టార్‌ దిగిన సెల్ఫీ వైరల్‌గా మారింది

అమెరికాకు చెందిన టెక్ దిగ్గజం యాపిల్ తన కొత్త ఐఫోన్లను మంగళవారం విడుదల చేసింది. అమెరికాలోని కుపెర్టినోలోని కంపెనీ ప్రధాన కార్యాలయంలో ఈ కార్యక్రమం జరిగింది. ఇందులో భారత బ్యాడ్మింటన్ స్టార్ పీవీ సింధు కూడా పాల్గొంది.

పీవీ సింధు: యాపిల్‌ సీఈవో టిమ్‌ కుక్‌తో భారత బ్యాడ్మింటన్‌ స్టార్‌ దిగిన సెల్ఫీ వైరల్‌గా మారింది

టిమ్ కుక్‌తో సింధు సెల్ఫీ

పివి సింధు-టిమ్ కుక్: అమెరికన్ టెక్ దిగ్గజం ఆపిల్ తన కొత్త ఐఫోన్‌లను మంగళవారం విడుదల చేసింది. అమెరికాలోని కుపెర్టినోలోని కంపెనీ ప్రధాన కార్యాలయంలో ఈ కార్యక్రమం జరిగింది. ఇందులో భారత బ్యాడ్మింటన్ స్టార్ పీవీ సింధు కూడా పాల్గొంది. ఈ సందర్భంగా యాపిల్ సీఈవో టిమ్ కుక్ తో సింధు సెల్ఫీ దిగింది. ఈ పిక్‌ని సోషల్‌మీడియాలో అభిమానులతో పంచుకుంది.

‘కుపర్టినోలో యాపిల్ కీనోట్‌లో టిమ్ కుక్‌ని కలవండి. అది మరిచిపోలేని క్షణం. టీమ్.. అద్భుతమైన ఓఫిల్ పార్క్ చూడటం ఆనందంగా ఉంది.. మిమ్మల్ని కలవడం ఆనందంగా ఉంది.’ అని పివి సింధు తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రాసింది. ఈ ఫోటో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. నెటిజన్లు లైక్‌లు, కామెంట్‌లతో హోరెత్తిస్తున్నారు.

ఆసియా కప్ 2023: స్టేడియంలో భారత్, శ్రీలంక అభిమానుల మధ్య ఘర్షణ..!

ఈ ఈవెంట్‌లో యాపిల్ కంపెనీ 4 కొత్త ఐఫోన్‌లు ఐఫోన్ 15, ఐఫోన్ 15 ప్లస్, ఐఫోన్ 15 ప్రో, ఐఫోన్ 15 ప్రో మ్యాక్స్‌లను పరిచయం చేసింది. వీటితో పాటు వాచ్ సిరీస్ 9 మరియు వాచ్ అల్ట్రా 2 వాచ్‌లను కూడా ఆపిల్ విడుదల చేసింది. ఐఫోన్ 15 ప్రారంభ ధర రూ. 79,900 అయితే ఐఫోన్ 15 ప్లస్ ప్రారంభ ధర రూ. 89,900, ఈ రెండు ఫోన్‌లు కూడా 128GB నిల్వను కలిగి ఉన్నాయి. ఈ ఫోన్‌లు సెప్టెంబర్ 15 నుండి ప్రీఆర్డర్ కోసం అందుబాటులో ఉంటాయి. సెప్టెంబర్ 22 నుండి విక్రయాలు ప్రారంభమవుతాయి. iPhone 15 Pro 128GB నిల్వ మద్దతుతో వస్తుంది. దీని ప్రారంభ ధర రూ.1,34,900. 1 TB iPhone 15 Pro మోడల్ ధర రూ.1,84,900.

విరాట్ కోహ్లి: పాక్ పై రికార్డ్ బద్దలు కొట్టిన ఇన్నింగ్స్.. వైరల్ అయిన విరాట్ కోహ్లీ సంబరాలు..!

సీ పోర్ట్‌తో ఛార్జింగ్..

మొదటిసారిగా, USB టైప్-సి పోర్ట్ ఛార్జింగ్‌తో iPhoneలు తయారు చేయబడ్డాయి. యూరోపియన్ యూనియన్ ఆదేశాలతో దిగివచ్చిన ఆపిల్ ఎట్టకేలకు సీ పోర్ట్ ఛార్జింగ్‌తో కూడిన ఐఫోన్‌లను విడుదల చేసింది. అయితే వినియోగదారులు తమ ఎయిర్‌పాడ్‌లు తాజా ఐఫోన్‌ల మాదిరిగానే అదే కనెక్టర్‌ను కలిగి ఉండాలని కోరుకుంటే, వారు కొత్త జత కోసం $249 (రూ. 20,650) చెల్లించాల్సి ఉంటుంది. మీరు పాత లైట్నింగ్ ఛార్జర్‌లను ఉపయోగించాలనుకుంటే, మీరు Apple నుండి $29 (రూ. 2405)కి అడాప్టర్‌ను కొనుగోలు చేయాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *