ప్యారీ: స్వేచ్చ కోరుకునే అమ్మాయి కథ – స్వచ్ఛమైన ప్రేమ

ప్యారీ అనేది మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఒక అమ్మాయి జీవితంలో జరిగిన యదార్థ సంఘటన ఆధారంగా హిందీ మరియు తెలుగు భాషల్లో హృదయాన్ని హత్తుకునే ప్రేమకథ. ‘తారావళి-ది ట్రూ స్టోరీ’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. ఎన్నో సూపర్ హిట్ హిందీ సీరియల్స్, వీడియో ఆల్బమ్స్ లో నటించి నటిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న డాలీ తోమర్ ఈ సినిమాలో టైటిల్ రోల్ పోషించింది. ఓం షీల్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై కల్పనా తోమర్-అమిత్ గుప్తా సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. రెహమాన్ అలీ – రాజారామ్ పాటిదార్ సహ నిర్మాతలు. పలు ప్రతిష్టాత్మక అంతర్జాతీయ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్స్‌లో వివిధ విభాగాల్లో అవార్డులు గెలుచుకున్న ఈ సినిమా హిందీ, తెలుగు భాషల్లో అక్టోబర్ 27న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

పుస్తక రూపంలో వచ్చి కోట్లాది మంది పాఠకుల హృదయాలను దోచుకున్న ‘ప్యారీ’ రచయిత రజనీష్ దూబే ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తూ లక్ష్మణ్ పాత్రను పోషించడం విశేషం. అంతేకాదు… ఈ చిత్రానికి ఆర్పీ సోనితో కలిసి సంగీత దర్శకత్వం కూడా వహించాడు. ‘పరి’ సినిమా పాటలు మళ్లీ మళ్లీ వినడమే కాకుండా మళ్లీ మళ్లీ చూసేలా తీర్చిదిద్దడం గమనార్హం.

ప్యారీ-2.jpg

ఈ సినిమా విడుదలను పురస్కరించుకుని హైదరాబాద్ ప్రసాద్ ల్యాబ్‌లో ఏర్పాటు చేసిన పాత్రికేయుల సమావేశంలో రాజారాం పాటిదార్, జిగ్నేష్ షా, మనీషా సింగ్ ముఖ్య అతిధులుగా పాల్గొని ‘పరి’ పెద్ద హిట్ కావాలని ఆకాంక్షించారు. సినిమా హీరోయిన్ డాలీ తోమర్, రచయిత-నటుడు-దర్శకుడు రజనీష్ దూబే, ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత సయ్యద్ హుస్సేన్ అన్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-13T19:45:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *