జ్యోతిష్యుడి సలహాతో.. భారత ఫుట్‌బాల్ జట్టు ఎంపిక?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-13T04:46:07+05:30 IST

భారత ఫుట్‌బాల్‌కు సంబంధించిన తాజా లీక్ దేశ క్రీడా పరిశ్రమను షేక్ చేస్తోంది. భారత తుది జట్టును ఖరారు చేసేందుకు కోచ్ ఇగోర్ స్టిమాక్ జ్యోతిష్యుడి సలహా తీసుకుంటున్నాడు…

జ్యోతిష్యుడి సలహాతో.. భారత ఫుట్‌బాల్ జట్టు ఎంపిక?

న్యూఢిల్లీ: భారత ఫుట్‌బాల్‌కు సంబంధించిన తాజా లీక్ దేశ క్రీడా పరిశ్రమను షేక్ చేస్తోంది. భారత తుది జట్టును ఖరారు చేసేందుకు కోచ్ ఇగోర్ స్టిమాక్ ఓ జ్యోతిష్యుడి సలహా తీసుకుంటున్నట్లు సమాచారం. ఆటగాళ్ల సమాచారాన్ని జ్యోతిష్కుడితో పంచుకుంటే… ఏ రోజున ఏ ఆటగాడు జట్టులో ఉండాలి, ఎవరిని బెంచ్‌కు పరిమితం చేయాలనేది స్టిమాక్ సలహాతో జట్టును ఖరారు చేస్తాడు. కాగా, సదురు జ్యోతిష్కుడిని ఆలిండియా ఫుట్‌బాల్ ఫెడరేషన్ జనరల్ సెక్రటరీ కుశాల్ దాస్ కోచ్‌కు పరిచయం చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆసియా కప్‌కు అర్హత సాధించాలనే ఆందోళనతో తాను జ్యోతిష్యుడి సహాయం కోరానని, స్టిమాక్‌తో మాట్లాడానని దాస్ స్వయంగా చెప్పినట్లు ఒక వార్తాపత్రిక రాసింది. గతేడాది మే నుంచి జూన్ మధ్య మధ్యలో స్టిమాక్ జ్యోతిష్యుడికి వందకు పైగా సందేశాలు పంపినట్లు ఆ పత్రిక పేర్కొంది. ఈ సేవలకు జ్యోతిష్యుడు రూ. 12 నుంచి 15 లక్షల వరకు ఫీజు చెల్లించినట్లు దాస్ వెల్లడించారు.

గాయత్రి జోడీకి శుభారంభం

కౌలూన్ (హాంకాంగ్): హాంకాంగ్‌ ఓపెన్‌ బ్యాడ్మింటన్‌ టోర్నీలో భారత మహిళల డబుల్స్‌ నంబర్‌ వన్‌ జోడీ గాయత్రి పుల్లెల-తెరెసా జోడీ శుభారంభం చేసింది. మంగళవారం జరిగిన డబుల్స్‌ తొలి రౌండ్‌లో గాయత్రి-త్రీజా జోడీ 21-15, 16-21, 21-16తో డచ్‌ జోడీ డెబోరా గిల్లీ-చెరిల్‌ సెనెన్‌పై గెలిచి రెండో రౌండ్‌కు చేరుకుంది. పురుషుల సింగిల్స్ లో గతవారం ఇండోనేషియా మాస్టర్స్ టైటిల్ నెగ్గిన యువ సంచలనం కిరణ్ జార్జ్ అనూహ్యంగా మెయిన్ డ్రాకు చేరుకోలేకపోయాడు. ఆఖరి రౌండ్ క్వాలిఫికేషన్‌లో కిరణ్ 20-22, 21-14, 14-21తో జున్ హావో లియోంగ్ (మలేషియా) చేతిలో ఓడిపోయాడు. మరో ఇద్దరు భారత ఆటగాళ్లు మిథున్ మంజునాథ్, రవి కూడా క్వాలిఫయింగ్ రౌండ్లలో ఓడిపోయారు. మహిళల డబుల్స్‌లో అశ్విని పొన్నప్ప-తనీషా క్యాస్ట్రో ద్వయం 21-16, 21-14తో భారత్‌కు చెందిన సిక్కిరెడ్డి-ఆర్తి ద్వయాన్ని ఓడించి మెయిన్‌డ్రాలోకి ప్రవేశించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-13T04:46:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *