కాంగ్రెస్ వర్సెస్ టీఎంసీ: ఇదీ రాజకీయం

అంతే కాదు ఈడీ, సీబీఐలు ప్రతిపక్ష నేతలను వేధిస్తున్నా బెనర్జీ సానుభూతి చూపడం లేదని చౌదరి అన్నారు. బెంగాల్ సీఎం తన మేనల్లుడు అభిషేక్ విషయానికి వస్తే మాత్రం తన బాధను వ్యక్తం చేస్తున్నారని ఖోకాబాబు విమర్శించారు.

కాంగ్రెస్ వర్సెస్ టీఎంసీ: ఇదీ రాజకీయం

బెంగాల్ రాజకీయాలు: కాంగ్రెస్ పార్టీ, తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీలు చాలా విచిత్రంగా వ్యవహరిస్తున్నాయి. బీజేపీపై పోరాడేందుకు ఓ వైపు కూటమిగా ఉంటూ మరోవైపు అవినీతి ఆరోపణలతో విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. లోక్‌సభలో కాంగ్రెస్‌ నేత అధిర్‌రంజన్‌ చౌదరి అవకాశం దొరికినప్పుడల్లా మమతా బెనర్జీపై టీఎంసీపై విరుచుకుపడుతూనే ఉన్నారు. తాజాగా మరోసారి మమతా బెనర్జీని టార్గెట్ చేశాడు. తన మేనల్లుడు ఈ విషయంపై ఉన్నప్పుడు మాత్రమే మాట్లాడతానని చెప్పారు. చౌదరి చేసిన ఈ వ్యంగ్య వ్యాఖ్యలతో పొత్తులో ఏమైనా చీలిక వచ్చిందా అనే ప్రశ్నలు కూడా తలెత్తుతున్నాయి.

ఇండియా బ్లాక్: ప్రధాని ఇండియా బ్లాక్‌ను వీడలేదన్న వివాదం.. జేడీయూ మరోసారి నితీశ్ పేరు ఎత్తింది.

వాస్తవానికి బొగ్గు కుంభకోణం, పశువుల అక్రమ రవాణా కేసులో అభిషేక్ బెనర్జీకి ఇప్పటికే ఈడీ సహా దర్యాప్తు సంస్థలు పలుమార్లు సమన్లు ​​పంపాయి. లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు తన మేనల్లుడు అభిషేక్‌ను ఈడీ ద్వారా ఇరికించేందుకు బీజేపీ కుట్ర చేస్తోందని పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ ఇటీవల ఆరోపించారు. అయితే, దీనిపై చౌదరి స్పందిస్తూ.. తన మేనల్లుడు అభిషేక్ బెనర్జీ తనను వేధించినప్పుడు లేదా కేంద్ర ఏజెన్సీలు పిలిపించినప్పుడు మాత్రమే మాట్లాడతానని విమర్శించారు. టీఎంసీ ఎంపీ నుస్రత్‌ జహాన్‌ను కూడా ఈడీ పిలిపించిందని, అయితే అప్పుడు మమత మాట్లాడలేదని ఆయన అన్నారు.

తమిళనాడు: అంబేద్కర్, దళితులపై కుల దూషణ.. మాజీ వీహెచ్‌పీ నేత అరెస్ట్‌

అంతే కాదు ఈడీ, సీబీఐలు ప్రతిపక్ష నేతలను వేధిస్తున్నా బెనర్జీ సానుభూతి చూపడం లేదని చౌదరి అన్నారు. ఖోకాబాబు అంటే తన మేనల్లుడు అభిషేక్ విషయంలోనే బెంగాల్ సీఎం తన బాధను వ్యక్తం చేస్తున్నారని విమర్శించారు. లీప్స్ అండ్ బౌండ్స్ సీఈవో కోట్లాది రూపాయల అనుమానాస్పద లావాదేవీలు నిర్వహించారని ED ఆరోపించింది. ఈ కేసులో కంపెనీ చీఫ్ ఆపరేటింగ్ ఆఫీసర్ సుజయ్ కృష్ణ భద్రను కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థ ఇప్పటికే అరెస్టు చేసింది. ఈ నేపథ్యంలో మంగళవారం టీఎంసీ ఎంపీకి కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థ సమన్లు ​​జారీ చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *