డెవిల్: సిద్ శ్రీరామ్ పాడిన పాట.. ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T16:59:08+05:30 IST

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ తాజా పీరియాడికల్ స్పై థ్రిల్లర్ ‘డెవిల్’. ‘ది బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ సింగిల్ ‘మాయే కోనే’ విడుదలకు సంబంధించిన వివరాలను మేకర్స్ విడుదల చేశారు. సిద్ధ్ శ్రీరామ్ ఆలపించిన ఈ పాటను సెప్టెంబర్ 19న విడుదల చేయనున్నారు.

డెవిల్: సిద్ శ్రీరామ్ పాడిన పాట.. ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారు..

డెవిల్ మూవీ స్టిల్

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ తాజా పీరియాడికల్ స్పై థ్రిల్లర్ ‘డెవిల్’. ‘ది బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. టైటిల్ వినగానే సినిమాలో హీరో విలన్‌గా నటిస్తాడని అర్థమవుతోంది. అలాగే నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటుడు. కొత్త కోణాన్ని ఎలివేట్ చేస్తూ ఇటీవల విడుదలైన ‘దెయ్యం’ టీజర్‌తో సినిమాపై అంచనాలు పెరిగాయి. నవంబర్ 24న ఈ చిత్రం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

సెప్టెంబర్ 19న పాటల్ని విడుదల చేయనున్నట్టు మేకర్స్ ప్రకటించారు.ఐకాన్ మ్యూజిక్ ద్వారా ఈ సినిమా పాటలను విడుదల చేస్తున్నారు మేకర్స్. అభిషేక్ నామా దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం ‘డెవిల్’. ఈ చిత్రంలోని పాటలు ప్రేక్షకులను ఉర్రూతలూగిస్తాయి. అందులోంచి ‘మాయే దేనే..’ అనే పాటను సెప్టెంబర్ 19న విడుదల చేస్తున్నామని, ఇది ఆరంభం మాత్రమేనని, సినిమా ప్రేక్షకులకు మరపురాని సంగీత ప్రయాణాన్ని అందిస్తుందని మేకర్స్ తెలిపారు. ప్రముఖ గాయకుడు సిద్ శ్రీరామ్ పాడిన ఈ పాటకు హర్షవర్ధ రామేశ్వర్ సంగీతం అందించారు. సత్య ఆర్వీ పాట రాశారు.

కళ్యాణ్-రామ్-డెవిల్.jpg

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ మరియు సంయుక్త మీనన్ అద్భుతమైన నటనను అందించారు. వీరిద్దరి మధ్య కెమిస్ట్రీ, సినిమా కథ, కథనం ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటాయి. అభిషేక్ పిక్చర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. శ్రీకాంత్ విస్సా ఈ చిత్రానికి మాటలు, స్క్రీన్‌ప్లే, కథ అందించారు. హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ సంగీత దర్శకుడు కాగా, సౌందర్ రాజన్ సినిమాటోగ్రాఫర్. ఈ అప్‌డేట్‌తో ప్రస్తుతం ‘డెవిల్’ ట్యాగ్ టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T16:59:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *