ఏలియన్స్: ఏలియన్స్ ఉన్నాయా? శాస్త్రీయంగా తేల్చిన నాసా.. మరికొద్ది గంటల్లో..

UFOలను ఫ్లయింగ్ సాసర్లు అని కూడా అంటారు. వీటిని అధ్యయనం చేసిన నాసా ఏలియన్స్ గురించి చెప్పేందుకు సిద్ధమైంది.

ఏలియన్స్: ఏలియన్స్ ఉన్నాయా?  శాస్త్రీయంగా తేల్చిన నాసా.. మరికొద్ది గంటల్లో..

UFOలపై NASA కీలక నివేదిక

ఏలియన్స్ – నాసా: ఏలియన్స్ ఉన్నాయా? గుర్తించబడని ఎగిరే వస్తువులు (UFOs) గ్రహాంతరవాసులచే పంపబడ్డాయా? సంవత్సరాలుగా అనేక వాదనలు ఉన్నాయి. గ్రహాంతరవాసుల ఉనికికి సంబంధించిన ఖచ్చితమైన ఆధారాలను ఇప్పటివరకు ఎవరూ కనుగొనలేకపోయారు.

గ్రహాంతరవాసుల గురించి చాలా మంది ఊహించారు. UFOలను ఫ్లయింగ్ సాసర్లు అని కూడా అంటారు. వీటిని అధ్యయనం చేసిన నాసా.. ఏలియన్స్ గురించి చెప్పేందుకు సిద్ధమైంది. అమెరికన్ స్పేస్ రీసెర్చ్ ఏజెన్సీ NASA యొక్క స్వతంత్ర అధ్యయన బృందం ఒక సంవత్సరం పాటు గుర్తించబడని అసాధారణ దృగ్విషయం (UAP) పై పరిశోధన చేస్తోంది.

2022లో జట్టు నిర్మాణం

UAPని UFO మరియు ఫ్లయింగ్ సాసర్లు అంటారు. 2022లో నాసా ఈ టీమ్ ను ఏర్పాటు చేసింది.ఇప్పుడు ఏలియన్స్ పై రిపోర్ట్ తో టీమ్ రెడీ అయ్యింది. చాలా మంది UFOలను గ్రహాంతర అంతరిక్ష నౌకలుగా పరిగణిస్తారు. UFOలు ఇతర గ్రహాల నుండి వచ్చి భూమిని సందర్శిస్తాయన్నారు.

కొన్ని దశాబ్దాల క్రితం ఆకాశంలో ఇవి పదే పదే కనిపించాయని అమెరికన్లు చెబుతున్నారు. UFOలపై UAP యొక్క స్వతంత్ర అధ్యయన బృందం శాస్త్రీయ అధ్యయనాన్ని నిర్వహించి ఒక నివేదికను తయారు చేసింది. బృందం UFOలను సాధ్యమైనంత వరకు క్షుణ్ణంగా అధ్యయనం చేసింది.

వాషింగ్టన్ నుండి నివేదిక

సమూహం UFOలను వెలికితీసిందని పుకారు ఉంది. UFO లకు సంబంధించి గ్రహాంతరవాసుల గురించి ఎటువంటి ఆధారాలు లేవని గత సంవత్సరం గ్రూప్ తెలిపింది. ఈ బృందంలో మొత్తం 16 మంది సభ్యులున్నారు. ఆకాశంలో అప్పుడప్పుడు కనిపించే UFOల గురించి మరికొన్ని గంటల్లో ప్రజలకు అనేక విషయాలు చెప్పబోతున్నారు.

ఈ నివేదికను వాషింగ్టన్‌లోని నాసా ప్రధాన కార్యాలయం నుంచి విడుదల చేయనున్నారు. UFOల యొక్క అధిక-నాణ్యత అధ్యయనాలు నిర్వహించబడినప్పటికీ, ఇప్పటి వరకు ఆ అధ్యయనాల యొక్క శాస్త్రీయ ముగింపు లేదని NASA తెలిపింది. UFOలపై శాస్త్రీయ అధ్యయనాలు భవిష్యత్ పరిశోధనలకు మార్గం సుగమం చేస్తాయని నాసా పేర్కొంది.

చంద్రయాన్-3: ఇస్రో చంద్రయాన్-3 ల్యాండర్ కొత్త ఫోటోలను పోస్ట్ చేసింది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *