టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బిల్లు: టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బిల్లుకు గవర్నర్ గ్రీన్ సిగ్నల్.. నెలల తర్వాత బిల్లుకు ఆమోదం

టీఎస్ ఆర్టీసీ ఉద్యోగులకు గవర్నర్ తమిళిసై అభినందనలు తెలిపారు. ప్రభుత్వ ఉద్యోగులుగా కొత్త పాత్రను ప్రారంభించినట్లు పేర్కొన్నారు. భవిష్యత్తులో ఉద్యోగులకు ఎలాంటి ఇబ్బందులు కలగకూడదనే ఉద్దేశంతో బిల్లును క్షుణ్ణంగా పరిశీలించినట్లు వివరించారు.

టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బిల్లు: టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బిల్లుకు గవర్నర్ గ్రీన్ సిగ్నల్.. నెలల తర్వాత బిల్లుకు ఆమోదం

గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్

టీఎస్ గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్: టీఎస్ఆర్టీసీని ప్రభుత్వంలో విలీనం చేసే బిల్లుకు గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్ ఆమోదం తెలిపారు. బిల్లులో గవర్నర్ చేసిన పది సిఫార్సులకు సంబంధించి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఇచ్చిన వివరణతో సంతృప్తి చెందిన గవర్నర్ తమిళిసై బిల్లుపై గురువారం ఆమోదముద్ర వేసి సంతకం చేశారు. ఎట్టకేలకు దాదాపు నెల రోజుల తర్వాత తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ బిల్లు 2023కి గవర్నర్ ఆమోదం తెలపడంతో ఆర్టీసీ కార్మికులు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బిల్లు: ఆర్టీసీ బిల్లుపై ఉత్కంఠ కొనసాగుతోంది. గవర్నర్ తమిళిసై ఊహించని ట్విస్ట్ ఇవ్వడంతో ఉద్యోగులు ఆందోళన చెందుతున్నారు.

ప్రజా రవాణా వ్యవస్థను బలోపేతం చేసేందుకు, సేవలను మరింత విస్తరించేందుకు తెలంగాణ ప్రభుత్వం ఆర్టీసీ సంస్థలో పనిచేస్తున్న కార్మికులను ప్రభుత్వ ఉద్యోగులుగా గుర్తిస్తూ శాసనసభలో బిల్లులు ప్రవేశపెట్టింది. బిల్లును గవర్నర్ ఆమోదానికి పంపారు. అయితే బిల్లులోని కొన్ని అంశాలపై గవర్నర్ తమిళిసై అనుమానాలు వ్యక్తం చేశారు. తన సందేహాలను నివృత్తి చేసేందుకు అధికారులను వివరణ కోరాడు. అంతేకాదు ఈ బిల్లులో గవర్నర్ ప్రధానంగా 10 సిఫార్సులు చేశారు. బిల్లులో గవర్నర్ చేసిన పది సిఫార్సులపై ప్రభుత్వం వివరణ ఇవ్వడంతో సంతృప్తి చెందిన తమిళిసై బిల్లుకు ఆమోదం తెలిపారు. ఈ క్రమంలో టీఎస్ ఆర్టీసీ ఉద్యోగులను గవర్నర్ తమిళిసై అభినందించారు.

TSRTC బిల్లు: ఆర్టీసీ బిల్లుపై ఎడతెగని ఉత్కంఠ.. రాజ్‌భవన్‌లో ఉన్నతాధికారులు.. స్పీకర్‌తో మంత్రి అజయ్ భేటీ

టీఎస్ ఆర్టీసీ ఉద్యోగులకు గవర్నర్ తమిళిసై అభినందనలు తెలిపారు. ప్రభుత్వ ఉద్యోగులుగా కొత్త పాత్రను ప్రారంభించినట్లు పేర్కొన్నారు. భవిష్యత్తులో ఉద్యోగులకు ఎలాంటి ఇబ్బందులు కలగకూడదనే ఉద్దేశంతో బిల్లును క్షుణ్ణంగా పరిశీలించినట్లు వివరించారు. న్యాయ సలహా కోరడంతో బిల్లు ఆమోదం కాస్త ఆలస్యమైందన్నారు. తాజాగా టీఎస్‌ఆర్టీసీ విలీన బిల్లుకు గవర్నర్ ఆమోదం తెలపడంతో తెలంగాణ ఆర్టీసీలో పనిచేస్తున్న మొత్తం 43,373 మంది ఉద్యోగులు ప్రభుత్వ ఉద్యోగులుగా మారనున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *