మమతా జాగింగ్: మమతా బెనర్జీ చీర మరియు చెప్పులతో జాగింగ్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T17:00:05+05:30 IST

స్పెయిన్ పర్యటనలో ఉన్న మమతా బెనర్జీ గురువారం జాగింగ్‌తో తన దినచర్యను ప్రారంభించారు. తన ట్రేడ్‌మార్క్ చీరను ధరించి, ఆమె సాధారణం అయితే, చెప్పులు ధరించి జాగింగ్‌లో పాల్గొంది. అతను స్మార్ట్ వాచ్ ధరించాడు. మాడ్రిడ్‌లోని ఒక పార్క్‌లో తన అనుచరుల బృందంతో జాగింగ్ చేస్తున్న వీడియోను ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసింది.

మమతా జాగింగ్: మమతా బెనర్జీ చీర మరియు చెప్పులతో జాగింగ్..

మాడ్రిడ్: పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ రాజకీయాల్లోనే కాకుండా రోజువారీ కార్యక్రమాల్లో కూడా చురుకుగా ఉంటారు. తన దినచర్యను ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో పంచుకుంటూనే ఉంటాడు. ప్రస్తుతం స్పెయిన్ పర్యటనలో ఉన్న మమతా బెనర్జీ గురువారం జాగింగ్‌తో తన దినచర్యను ప్రారంభించారు. తన ట్రేడ్‌మార్క్ చీరను ధరించి, ఆమె సాధారణం అయితే, చెప్పులు ధరించి జాగింగ్‌లో పాల్గొంది. అతను స్మార్ట్ వాచ్ ధరించాడు. మాడ్రిడ్‌లోని ఒక పార్క్‌లో తన అనుచరుల బృందంతో జాగింగ్ చేస్తున్న వీడియోను ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసింది. ‘స్టే ఫిట్, స్టే హెల్తీ ఎవ్రీవన్’ అంటూ తన సందేశాన్ని కూడా జోడించాడు. ఉదయాన్నే జాగింగ్ చేయడం వల్ల రోజంతా ఉల్లాసంగా ఉంటామని, అందరూ ఫిట్‌గా, ఆరోగ్యంగా ఉండాలని ఆ సందేశంలో పేర్కొంది.

మమతా బెనర్జీ గతంలో సోషల్ మీడియాలో వీడియోలు పోస్ట్ చేసి అందరినీ ఆకట్టుకున్నారు. 2019లో డార్జిలింగ్ హిల్స్‌లో జాగింగ్ చేసిన వీడియో అందరితో షేర్ చేయబడింది. ఆమె తన జట్టు సభ్యులతో కలిసి 10 కిలోమీటర్లు జాగింగ్ చేసింది. మమతా బెనర్జీ కూడా పార్క్‌లో సంగీత వాయిద్యం వాయిస్తూ మరో వీడియోను షేర్ చేశారు. జీవితంలో సంగీతం ఒక భాగమని, అది మన పరిణితిని పెంచుతుందని, చివరి శ్వాస వరకు తోడుగా ఉంటుందని సందేశం ఇచ్చారు. కాగా, స్పెయిన్ పర్యటనలో భాగంగా ప్రముఖ స్పానిష్ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ ‘లా లిగా’ అధ్యక్షుడిని మమతా బెనర్జీ కలవనున్నారు. ఫుట్‌బాల్ ఒప్పందంపై కూడా సంతకం చేయనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T17:00:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *