సోదర సోదరీమణులారా రివ్యూ : సోదర సోదరీమణులారా సినిమా రివ్యూ.. అక్రమంగా కేసులో ఇరికిస్తే..?

ఫస్ట్ హాఫ్ కథ మామూలుగానే ఉన్నా, సెకండాఫ్‌లో హీరో ఎలా వస్తాడనేది ఆసక్తికరం.

సోదర సోదరీమణులారా రివ్యూ : సోదర సోదరీమణులారా సినిమా రివ్యూ.. అక్రమంగా కేసులో ఇరికిస్తే..?

కమల్ కామరాజు సోదర సోదరీమణులారా మూవీ రివ్యూ మరియు ఆడియన్స్ రేటింగ్స్

సోదర సోదరీమణులారా చిత్రం: కమల్ కామరాజు, అపర్ణాదేవి, కాలకేయ ప్రభాకర్, పృథ్వీరాజ్ ప్రధాన పాత్రధారులుగా రూపొందిన చిత్రం సోదర సోదరీమణులారా. ఈ సినిమాకి దర్శకత్వం గుండా రఘుపతి రెడ్డి నిర్వహించారు మరియు నిర్మాత విజయ్ కుమార్ పిండ్ల నిర్మించారు. సెప్టెంబర్ 15న విడుదల కానున్న ఈ సినిమా.. కొన్ని సినిమాలు ముందుగానే ప్రీమియర్లు వేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవల అన్నదమ్ముల సినిమా ప్రివ్యూ కూడా జరిగింది.

కథ విషయానికొస్తే, క్యాబ్ డ్రైవర్‌గా సాధారణ జీవితాన్ని గడుపుతున్న హీరో ఒక రోజు తన క్యాబ్‌లో ఒక ప్యాసింజర్‌ని చాలా దూరం తీసుకెళతాడు, కొంత మంది ఒక అమ్మాయిని జాగ్రత్తగా ఇంట్లో దించమని, సహాయం చేయమని కోరినప్పుడు. ఆమె నిద్ర, మరియు అర్ధరాత్రి అయినప్పుడు అతను సరే అన్నాడు. దీంతో అత్యాచారం, హత్య కేసులో ఇరుక్కున్నాడు. ఒక సాధారణ క్యాబ్ డ్రైవర్ ఎలాంటి తప్పు చేయకుండా అత్యాచారం మరియు హత్య కేసులో చిక్కుకున్నప్పుడు తర్వాత ఏమి జరుగుతుంది? ఆ కేసు వల్ల అతని కుటుంబం పరిస్థితి ఏమిటి? ఆ కేసు నుంచి ఎలా బయటపడ్డాడో తెరపై చూడాల్సిందే.

కథ విషయానికొస్తే.. సినిమాలో ఏం జరిగిందో బ్యాక్ అండ్ ఫార్వర్డ్ చేస్తాడు. ఈ స్క్రీన్‌ప్లే గందరగోళం లేకుండా జాగ్రత్తగా రాసుకున్నారు. కమల్ కామరాజు అమాయకమైన డ్రైవర్ పాత్రలో బాగా నటించాడు. భర్త కోసం తహతహలాడే భార్య పాత్రలో అపర్ణాదేవి ఆకట్టుకుంది. మిగిలిన నటీనటులు కూడా పర్వాలేదనిపించారు. ఇక కెమెరామెన్ పనితనం బాగుంది. రాత్రి సన్నివేశాలను చాలా బాగా చిత్రీకరించారు. ఎమోషనల్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ కూడా బాగా కుదిరింది. ఫస్ట్ హాఫ్ కథ మామూలుగానే ఉన్నా, సెకండాఫ్‌లో హీరో ఎలా వస్తాడనేది ఆసక్తికరం. అయితే సినిమా టైటిల్‌ని ఇలా ఎందుకు పెట్టారు అనే సందేహం మాకు లేదు. సోదరులు మరియు సోదరీమణులారా, మీరు సినిమా 3కి రేట్ చేయవచ్చు.

గమనిక: ఈ సమీక్ష, రేటింగ్‌లు విశ్లేషకుల అభిప్రాయం మాత్రమే

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *