జపాన్: ‘జపాన్’ డబ్బింగ్.. మేకర్స్ షేర్ చేసిన ఆసక్తికరమైన వీడియో

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T22:08:03+05:30 IST

వరుస హిట్లతో దూసుకుపోతున్న హీరో కార్తీ ప్రస్తుతం జోకర్ ఫేమ్ రాజు మురుగన్ దర్శకత్వంలో ఔట్ అండ్ అవుట్ అడ్వెంచర్ థ్రిల్లర్ ‘జపాన్’లో నటిస్తున్నాడు. డ్రీమ్‌ వారియర్‌ పిక్చర్స్‌ బ్యానర్‌పై ఎస్‌ఆర్‌ ప్రకాష్‌బాబు, ఎస్‌ఆర్‌ ప్రభు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా డబ్బింగ్ కార్యక్రమాలు ప్రారంభం కావడంతో మేకర్స్ ఓ ఆసక్తికరమైన వీడియోను షేర్ చేశారు.

జపాన్: 'జపాన్' డబ్బింగ్.. మేకర్స్ షేర్ చేసిన ఆసక్తికరమైన వీడియో

జపాన్‌లో కార్తీ.

వరుస హిట్లతో దూసుకుపోతున్న హీరో కార్తీ ప్రస్తుతం జోకర్ ఫేమ్ రాజు మురుగన్ దర్శకత్వంలో ఔట్ అండ్ అవుట్ అడ్వెంచర్ థ్రిల్లర్ ‘జపాన్’లో నటిస్తున్నాడు. డ్రీమ్‌ వారియర్‌ పిక్చర్స్‌ బ్యానర్‌పై ఎస్‌ఆర్‌ ప్రకాష్‌బాబు, ఎస్‌ఆర్‌ ప్రభు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. కార్తీ పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదలైన జపాన్ గ్లింప్స్‌కి మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. (జపాన్ అప్‌డేట్)

ఈ సినిమా డబ్బింగ్ పనులు ప్రారంభం కాగానే మేకర్స్ అధికారికంగా ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు. ఇందులో తన పాత్రకు కార్తీ డబ్బింగ్ చెప్పుకుంటున్నాడు. ఈ వీడియో చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంది. కార్తీ డబ్బింగ్ చెబుతున్నాడు. కానీ టేక్ చాలా బాగా లేదు. చివరికి టైటిల్ రోల్ జపాన్ గెటప్ తో వచ్చి ఓకే చెప్పిందట. ఈ వీడియో, ముఖ్యంగా జపాన్ యొక్క విచిత్రమైన వాయిస్, లుక్ చాలా క్యూరియాసిటీని పెంచింది. యూనిక్ కాన్సెప్ట్ తో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో కార్తీ డిఫరెంట్ లుక్స్ లో కనిపించనున్నాడు. (జపాన్ డబ్బింగ్ ప్రారంభం)

కార్తీ సరసన అను ఇమ్మాన్యుయేల్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో సునీల్ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. అలాగే ప్రముఖ సినిమాటోగ్రాఫర్ విజయ్ మిల్టన్ తొలిసారిగా ఈ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి జి.వి.ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. దీపావళికి ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T22:08:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *