పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి: ఎన్ని జెండాలున్నా మనది ఒక్కటే జెండా: మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

పొత్తులపై పవన్ క్లారిటీ ఇచ్చిన మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి. ఉమ్మడి పొత్తుకు బీజేపీ అంగీకరించడం లేదని, అందుకే పవన్ టీడీపీలో చేరుతున్నారని వాదించారు.

పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి: ఎన్ని జెండాలున్నా మనది ఒక్కటే జెండా: మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి : రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబు (చంద్రబాబు)తో ములాఖత్ పూర్తి చేసుకున్న జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ (జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్) మీడియాతో పొత్తు విడగొట్టారు. జనసేన, టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తాయన్న వార్తలపై జనసేన క్లారిటీ ఇచ్చింది. దీంతో వైసీపీ సోషల్ మీడియాతో పాటు వైసీపీ నేతలంతా ఖంగుతింటున్నారు. పవన్ పై విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. సెటైర్లతో విరుచుకుపడుతున్నారు. ప్యాకేజీ బాండ్ అయిపోయిందని..ఈ పొత్తులు మనల్ని ఏమీ చేయలేవని..పవన్ పరమర్శనకు వెళ్లిపోయాడా..? డీల్‌పై చర్చించేందుకు వెళ్లారా? మాజీ మంత్రి పేరుతో నన్ను అవమానించారు. అలాగే పవన్ మాటలు నమ్మేందుకు ఎవరూ సిద్ధంగా లేరని, టీడీపీ, జనసేనలను రాష్ట్రం నుంచి తరిమికొడతామని జనాలు విమర్శిస్తున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ : పొత్తులపై కుండ బద్దలు కొట్టిన పవన్ కళ్యాణ్ పోటీ చేస్తానంటూ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

అలాగే పొత్తులపై పవన్ క్లారిటీపై మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి స్పందించారు. నిన్న మొన్నటి వరకు పవన్ బీజేపీతో ఉన్నారు. ఇప్పుడు టీడీపీతో పొత్తు అంటున్నారు. ఉమ్మడి పొత్తుకు బీజేపీ అంగీకరించడం లేదని అందుకే పవన్ టీడీపీలో చేరుతున్నారని వాదించారు. ఎన్ని జెండాలు కలిసినా మాది ఒక్కటే జెండా అని అన్నారు. గత ఎన్నికల్లోనూ అన్ని జెండాలను ఎదిరించి గెలిచామని గుర్తు చేశారు.

స్కామ్‌కు సంబంధించిన పత్రాలపై చంద్రబాబు (టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు) సంతకం చేశారు. గతంలో సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌ ఒక్కసారి కూడా సచివాలయానికి రాకపోయినా అరెస్ట్‌ చేశారు. బాలకృష్ణ వెంట తన అల్లుడు, ఇంకెవరు వచ్చినా వైసీపీ గెలుపు ఖాయమని మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

పవన్ కళ్యాణ్: అన్యాయంగా రిమాండ్ కు పంపారు, చంద్రబాబుకు సంఘీభావం తెలిపేందుకు వచ్చారు: పవన్ కళ్యాణ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *