పవన్ కళ్యాణ్: జగన్ పిరికివాడు.. నాలుగున్నరేళ్లలో ఒక్క ప్రెస్ మీట్ అయినా పెట్టారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T13:44:08+05:30 IST

గత నాలుగున్నరేళ్లలో జగన్ ఒక్క ప్రెస్ మీట్ కూడా పెట్టలేదని పవన్ కళ్యాణ్ సూచించారు. చంద్రబాబు, పవన్ కల్యాణ్, లోకేశ్, బాలకృష్ణలను ఎంతకాలం ప్రశ్నించరని.. సాక్షి యాజమాన్యాన్ని కూడా ప్రశ్నించాలని పట్టుబట్టారు.

పవన్ కళ్యాణ్: జగన్ పిరికివాడు.. నాలుగున్నరేళ్లలో ఒక్క ప్రెస్ మీట్ అయినా పెట్టారా?

ఏపీ సీఎం జగన్‌పై జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు. ఏపీలో యుద్ధ వాతావరణం సృష్టించాలని జగన్ భావిస్తున్నారని పవన్ కళ్యాణ్ స్పష్టం చేశారు. జగన్ కు నిజంగా యుద్ధం కావాలంటే తాము సిద్ధంగా ఉన్నామన్నారు. మాజీ సీఎం చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసిన తీరు, తెలంగాణ సరిహద్దులో అడ్డుకున్న తీరు అప్రజాస్వామికమని పవన్ ఆరోపించారు. గత నాలుగున్నరేళ్లలో జగన్ ఒక్క ప్రెస్ మీట్ కూడా పెట్టలేదని పవన్ కళ్యాణ్ సూచించారు. చంద్రబాబు, పవన్ కల్యాణ్, లోకేశ్, బాలకృష్ణలను ఎంతకాలం ప్రశ్నించరని.. సాక్షి యాజమాన్యాన్ని కూడా ప్రశ్నించాలని పట్టుబట్టారు.

ఏపీలో అరాచక పాలన సాగుతోందని పవన్ కల్యాణ్ విమర్శించారు. మద్యం నిషేధం అంటూ దొంగ హామీ ఇచ్చారని ఆరోపించారు. ఇసుక, మైనింగ్ ను అడ్డం పెట్టుకుని వైసీపీ నేతలు అక్రమాలకు పాల్పడుతున్నారని పవన్ అన్నారు. దేశానికి బలమైన నాయకుడిగా ఎదగాలని 2014లో మోదీకి మద్దతు ఇచ్చానని పవన్ కల్యాణ్ వివరించారు. ప్రత్యేక హోదా విషయంలో విభేదాల కారణంగా 2019లో టీడీపీతో కలవలేదన్నారు. అయితే ప్రస్తుత పరిణామాల దృష్ట్యా వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తాయని పవన్ కళ్యాణ్ ఈరోజు అధికారికంగా ప్రకటించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ వెనుక బీజేపీ హస్తం లేదని స్పష్టం చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: AP Politics: పీవీ రమేష్ కులం మీద తప్పుడు ప్రచారం… ఎవరు?

మరోవైపు స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ కేసులో చంద్రబాబు ప్రమేయం ఉందనడానికి ఆధారాలు చూపాలని సీఐడీ అధికారులకు సవాల్ విసిరిన పవన్ కల్యాణ్.. సంతకాలు ఏమైనా చేశారా? విపక్ష నేతలపై విరుచుకుపడుతున్న అధికారులు, వైసీపీ నేతలు ఒక్కటి గుర్తుంచుకోవాలని..సొంత అమ్మ, చెల్లిని పక్కన పెట్టి తండ్రిని చంపిన వ్యక్తి గురించి ఆలోచించాలని పవన్ కల్యాణ్ సూచించారు. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఎవరినీ వదిలిపెట్టేది లేదని పవన్ గుర్తు చేశారు. జగన్‌కు ఇంకా ఆరు నెలల సమయం మాత్రమే ఉంది. చంద్రబాబుతో విభేదాలున్నా.. అభిప్రాయ బేధాలున్నా.. అవి పరిపాలనా వ్యవహారాలకే పరిమితమని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T13:51:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *