టీడీపీ, జనసేన పొత్తులు ఫైనల్ – వార్ అనుకుంటున్న పవన్!

వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తాయని జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించారు. రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్‌లో ఉన్న చంద్రబాబుతో భేటీ అనంతరం పవన్ కళ్యాణ్ కీలక ప్రకటన చేశారు. జగన్ రెడ్డి యుద్ధానికి సిద్ధమైతే తాము కూడా సిద్ధంగా ఉన్నామన్నారు. అరాచక పాలనలో భాగంగానే చంద్రబాబు బాబుపై అక్రమ కేసులు బనాయించారని ఆరోపించారు. చంద్రబాబుకు సంఘీభావం తెలిపేందుకు వచ్చానని, జనసేన ఆవిర్భావ సభలోనే ఓ సగటు మనిషి మాట్లాడారన్నారు. ఈరోజు ములకత్ ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కు చాలా ముఖ్యమైనది. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన, తెలుగుదేశం కలిసి వస్తాయని.. ఇది మా ఇద్దరి భవిష్యత్తు కోసం కాదు, రాష్ట్ర భవిష్యత్తు కోసం.

వైసీపీని సమష్టిగా ఎదుర్కోవాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందన్నారు. చంద్రబాబు రాజకీయ నాయకుడు… జగన్ ఆర్థిక నేరస్థుడు. సైబరాబాద్‌ను నిర్మించి హైటెక్‌ సిటీని సృష్టించిన వ్యక్తిని జైల్లో పెట్టడం బాధాకరమన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు మంచి భవిష్యత్తు ఉండాలనే ఆకాంక్షను వ్యక్తం చేసిన ఆయన.. వైసీపీ నేతలు మనపై రాళ్లు రువ్వే ముందు ఆలోచించుకోవాలని సూచించారు. రాళ్లు విసిరే వారిని వదిలిపెట్టరు. జగన్‌ను అధికారులు నమ్మితే వైసీపీ పాలనలో మునగడం ఖాయమని హెచ్చరించారు. ఆయన తీసుకునే నిర్ణయాలు కొందరికి ఇబ్బందిగా ఉంటాయన్నారు. నేను దేశానికి బలమైన నాయకుడిగా ఎదగాలని కోరుకుంటున్నాను అంటూ మోదీకి మద్దతు తెలిపినప్పుడు అందరూ నన్ను తిట్టారు. అయితే తాను నిర్ణయం తీసుకుంటే వెనక్కి తగ్గేది లేదని స్పష్టం చేశారు. తాను ఆ స్థాయి నేతల సమయాన్ని వృధా చేయనని, ఏ రోజు వెళ్లినా.. మోడీ పిలిస్తేనే వెళ్తానని చెప్పారు. 2014లో బీజేపీ, టీడీపీకి మద్దతివ్వడానికి కూడా ఓ ముఖ్య కారణం ఉందన్నారు.

విడిపోయిన ఏపీకి అనుభవం ఉన్న నాయకుడు కావాలని అన్నారు. చంద్రబాబు పాలన, విధానంపై భిన్నాభిప్రాయాలు ఉండవచ్చని, అయితే చంద్రబాబు అనుభవం, అసమర్థతపై తనకు పూర్తి నమ్మకం ఉందన్నారు. లక్షల కోట్ల సంపద సృష్టించిన వ్యక్తి.. సైబరాబాద్ కట్టిన వ్యక్తిపై రూ.317 కోట్లు కుంభకోణంగా చెబుతున్నారని ఆరోపించారు. ఎవరైనా చేసిన తప్పును బ్యాంకు ఛైర్మన్‌పై నిందిస్తామా? అతను అడిగాడు. డీజీపీ, సీఎస్ సహా ఎవరిపైనైనా పాత కేసులు తిరగబడే అవకాశం ఉందన్నారు. చట్టాన్ని ఉల్లంఘించే అధికారులు ఆలోచించాలని.. పోలీసు వ్యవస్థ ఇంత బానిసగా ఉంటే ఎవరూ చేయలేరని, మీకు ఆరు నెలల సమయం మాత్రమే ఉందన్నారు. తప్పులను సరిదిద్దుకోవడానికి మీకు 6 నెలల సమయం ఉంది. అక్రమ ఇసుక, మైనింగ్, బెల్టు షాపులను నడిపే వారిని వదిలిపెట్టేది లేదని హెచ్చరించారు. ఈ ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం-జనసేన కలిసి పోటీ చేయబోతున్నాయి – బీజేపీ కూడా మాతో కలిసి వస్తుందని ఆశిస్తున్నాం.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *