సరైన సమయంలో స్టెప్పులేసిన బౌలర్లు! | టీమ్ ఇండియా

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T01:26:46+05:30 IST

ప్రపంచకప్‌ సమీపిస్తున్న వేళ టీమిండియా బౌలింగ్‌పై సర్వత్రా ఆందోళన నెలకొంది.

సరైన సమయంలో స్టెప్పులేసిన బౌలర్లు!

న్యూఢిల్లీ: ప్రపంచకప్‌ సమీపిస్తున్న వేళ టీమిండియా బౌలింగ్‌పై సర్వత్రా ఆందోళన నెలకొంది. మంగళవారం శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత బౌలర్లు తమకు లభించిన చిన్న అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకునేందుకు ప్రయత్నించారు. వారం క్రితం రోహిత్ సేన ఆట కూడా ఇలాగే ఉంది. అయితే ఇప్పుడు ప్రపంచకప్ కోసం ఆ జట్టు ఆకలితో ఉన్నట్టు కనిపిస్తోంది. సొంతగడ్డపై మరోసారి మెగా టైటిల్ గెలవడం ఖాయం. భారత బ్యాటింగ్ పటిష్టంగా కనిపిస్తుండగా.. తాజా బౌలర్లు జస్ప్రీత్ బుమ్రా, సిరాజ్, కుల్దీప్ యాదవ్ మెరుస్తూ జట్టుపై అంచనాలను పెంచారు. ఓవరాల్ గా సరైన సమయంలో టీమ్ ఇండియా ఫుల్ ఫామ్ లోకి వచ్చినట్లే కనిపిస్తోంది.

పదును తగ్గని బుమ్రా..

ప్రపంచకప్‌కు ముందు భారత్‌ బ్యాలెన్స్‌డ్‌ జట్టుగా కనిపిస్తోంది. సూపర్-4లో లంకతో జరిగే మ్యాచ్‌లో భారత్ పూర్తిస్థాయి జట్టును బరిలోకి దింపడంపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. పాకిస్థాన్ మ్యాచ్ రిజర్వ్ డేకి వెళ్లడంతో బుమ్రాకు విశ్రాంతినిచ్చి షమీని జట్టులోకి తీసుకుంటారని అంతా భావించారు. కానీ, బుమ్రా, సిరాజ్‌లు జోరు కొనసాగించి ప్రత్యర్థులకు గట్టి వార్నింగ్‌ ఇచ్చారు. కొత్త బంతితో ఇద్దరూ వికెట్లు తీశారు. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన టీమ్‌ఇండియా వరుసగా వికెట్లు చేజార్చుకుంది. ఆ తర్వాత భారత బౌలర్లు వికెట్ల కోసం పట్టువిడవకుండా పోరాడి లంకను కట్టడి చేశారు. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో మంచు ప్రభావం వచ్చే నెలలో జరగనున్న ప్రపంచకప్ మ్యాచ్‌లలో కచ్చితంగా ఉంటుంది. ఈ నేపథ్యంలో బుమ్రా ఆరంభంలోనే ప్రత్యర్థులను ఓడించడం చాలా ముఖ్యం. గాయం కారణంగా ఏడాది పాటు జట్టుకు దూరమైన బుమ్రా.. రీఎంట్రీలో తన సత్తా ఏ మాత్రం తగ్గలేదని నిరూపించుకున్నాడు. మరోవైపు లెగ్ స్పిన్నర్ కుల్దీప్ వరుసగా రెండు మ్యాచ్‌ల్లోనూ ఓడిపోయాడు. తన రూపాన్ని మార్చిన తర్వాత అతను మరింత ప్రమాదకరంగా మారాడు. మిడిల్ ఓవర్లలో యాదవ్ మాత్రమే పెద్ద డైరెక్షన్ కాబట్టి, రాబోయే మెగా కప్‌లో అతని పాత్ర చాలా ముఖ్యమైనది. అయితే ఆరంభంలో పేసర్లు చెలరేగకుంటే.. కుల్దీప్ ప్రభావం అంతంతమాత్రమేనని స్పష్టం చేయాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T01:26:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *