నవదీప్ : పరారీలో నవదీప్..! డ్రగ్స్ కేసులో హీరో పేరు మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది

మాదాపూర్ డ్రగ్ కేసులో నార్కోటిక్స్ విభాగం డ్రగ్స్ ను స్వాధీనం చేసుకుంది. ఐదుగురిని అరెస్టు చేశాం. నవదీప్ – మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసు

నవదీప్ : పరారీలో నవదీప్..!  డ్రగ్స్ కేసులో హీరో పేరు మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది

నవదీప్ – డ్రగ్స్ కేసు

నవదీప్-మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసు: టాలీవుడ్‌లో మరోసారి డ్రగ్స్ కలకలం రేగింది. డ్రగ్స్ కేసులో మరోసారి టాలీవుడ్ హీరో నవదీప్ పేరు తెరపైకి వచ్చింది. హైదరాబాద్‌ మాదాపూర్‌ డ్రగ్స్‌ కేసుకు సంబంధించి హైదరాబాద్‌ నగర పోలీస్‌ కమిషనర్‌ సీవీ ఆనంద్‌ సంచలన నిజాలు వెల్లడించారు. ఈ విషయంలో టాలీవుడ్ లోని వారు కూడా బయటకు వస్తున్నారని అన్నారు. ఈ కేసులో టాలీవుడ్ హీరో నవదీప్ కూడా ప్రమేయం ఉందని అన్నారు. నవదీప్ ప్రస్తుతం పరారీలో ఉన్నాడు. మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసులో ఐదుగురిని అరెస్ట్ చేసి డ్రగ్స్ స్వాధీనం చేసుకున్నామని, నిందితుల ఫోన్లను స్వాధీనం చేసుకున్నామని సీపీ సీవీ ఆనంద్ వివరించారు.

‘‘మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసులో నార్కోటిక్స్ డిపార్ట్ మెంట్ వారు డ్రగ్స్ స్వాధీనం చేసుకున్నారు.. ఐదుగురిని అరెస్ట్ చేశాం.. డ్రగ్స్ అన్నీ బెంగళూరు నుంచి వచ్చాయని.. ఓ సంస్థను ఏర్పాటు చేసి డ్రగ్స్ సరఫరా చేస్తున్నారు.. వారి తర్వాత కూడా దేశంలోనే ఉన్నారు. వీసా గడువు ముగిసింది.. డ్రగ్స్ కొంటున్న వారిలో వరంగల్‌కు చెందిన వ్యక్తి ఉన్నట్లు గుర్తించాం.. సోషల్ మీడియా ద్వారా డ్రగ్స్ విక్రయాలు జరుగుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి..బేబీ సినిమా : బేబీ సినిమాపై సీపీ తీవ్ర ఆగ్రహం.. సీవీ ఆనంద్ సీరియస్ వార్నింగ్, ప్రతి సినిమాపై నిఘా

ఈ కేసులో మాజీ ఎంపీ తనయుడు దేవరకొండ సురేష్‌రావును అరెస్ట్ చేశారు. బెంగళూరులో 18 మంది నైజీరియన్లు దొరికారు. ఈ విషయంలో హీరో నవదీప్ వినియోగదారుడిగా ఉన్నాడు. ప్రస్తుతం అతడు పరారీలో ఉన్నాడు’ అని సీపీ సీవీ ఆనంద్ తెలిపారు. ఈ కేసులో నవదీప్ స్నేహితుడు రాంచంద్‌ను అరెస్ట్ చేశామని, అతడు ఇచ్చిన సమాచారం మేరకు నవదీప్ వినియోగదారుడని తేలిందని సీపీ సీవీ ఆనంద్ తెలిపారు.

మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసులో నవదీప్ హీరో అని సీపీ చెప్పడం సినీ పరిశ్రమలో కలకలం రేపింది. దీంతో ఒక్కసారిగా ఇండస్ట్రీ వర్గాలు షాక్‌కు గురయ్యాయి. డ్రగ్స్ కేసులో తన పేరుపై నవదీప్ ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు. పోలీసులు చెప్పిన నవదీప్ ఎవరో కాదు. డ్రగ్స్ కేసుతో తనకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని స్పష్టం చేశారు. నేను పారిపోలేదని, ఇక్కడే ఉన్నానని.. దీనిపై క్లారిటీ ఇవ్వాలని నవదీప్‌ కోరారు. ఈ మేరకు నవదీప్ ట్వీట్ చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి..డ్యాన్సర్ అనుమానాస్పద మృతి: తమిళనాడులోని తిరుపతికి చెందిన మహిళా డ్యాన్సర్ అనుమానాస్పద మృతి

తాజాగా వెలుగులోకి వచ్చిన మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసు సంచలనం సృష్టించింది. దీన్ని సీరియస్‌గా తీసుకున్న పోలీసులు విచారణను ముమ్మరం చేశారు. ఈ కేసులో మరికొందరిని అరెస్టు చేశారు. వీరిలో సినీ పరిశ్రమకు చెందిన ప్రముఖులు కూడా ఉన్నారని సీపీ సీవీ ఆనంద్ చేసిన ప్రకటన సంచలనం రేపింది. గతంలో డ్రగ్స్ కేసులో హీరో నవదీప్ పోలీసుల ఎదుట హాజరయ్యారు. ఇటీవల మాదాపూర్ డ్రగ్స్ కేసులో నవదీప్ వినియోగదారుడిగా పోలీసులు గుర్తించారు. నవదీప్ ఓ వ్యక్తి నుంచి డ్రగ్స్ కొన్నట్లు తమ వద్ద బలమైన ఆధారాలు ఉన్నాయని పోలీసులు వెల్లడించారు. మాదాపూర్ డ్రగ్ కేసుకు సంబంధించిన వివరాలను సీపీ సీవీ ఆనంద్ వెల్లడించారు.

బెంగళూరు నుంచి హైదరాబాద్‌కు డ్రగ్స్‌ సరఫరా అవుతున్నట్లు పోలీసులు గుర్తించారు. ఈ కేసులో మొత్తం 8 మందిని పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. మరో ముగ్గురు నిందితులు పరారీలో ఉన్నారు. వీరిలో హీరో నవదీప్ కూడా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. నవదీప్ ప్రస్తుతం పరారీలో ఉన్నాడని, అతని ఫోన్ కూడా స్విచ్ ఆఫ్ అయిందని పోలీసులు వెల్లడించారు. నవదీప్‌తో పాటు మరో ఇద్దరు ఫోన్లు స్విచాఫ్ చేసి పరారీలో ఉన్నారని పోలీసులు తెలిపారు. వీరితో పాటు మరో 18 మంది నైజీరియన్లు ఈ కేసులో కీలక పాత్ర పోషించినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. బెంగళూరు నుంచి హైదరాబాద్ కు డ్రగ్స్ తీసుకొచ్చి వీకెండ్స్ లో పార్టీ చేసుకుంటారు. గచ్చిబౌలిలోని ఓ పబ్‌కు, హైదరాబాద్ హెడ్‌క్వార్టర్స్‌లోని మరో పబ్‌కు డ్రగ్స్ సరఫరా అయినట్లు పోలీసులు గుర్తించారు. ఈ కేసులో నవదీప్‌ను పోలీసులు విచారించాల్సి ఉంది. అయితే నవదీప్ అందుబాటులో లేరని పోలీసులు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *