హీరో విశాల్ : నా స్థానంలో మరో నిర్మాత ఉంటే గుండెపోటుతో చనిపోయేవాడు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T11:42:49+05:30 IST

దర్శకుడు మిస్కిన్‌పై హీరో విశాల్ మండిపడ్డారు. విశాల్ ప్రవర్తన వల్ల చాలా ఇబ్బంది పడ్డానని ఆవేదన వ్యక్తం చేశాడు. మిస్కిన్ దర్శకత్వంలో విశాల్ ‘తుప్పరివాలన్’ సినిమాలో నటించాడు. ఇప్పుడు ఆ చిత్రానికి సీక్వెల్‌గా ‘తుప్పరివాలన్-2’ రాబోతోంది.

హీరో విశాల్ : నా స్థానంలో మరో నిర్మాత ఉంటే గుండెపోటుతో చనిపోయేవాడు!

దర్శకుడు మిస్కిన్‌పై హీరో విశాల్ మండిపడ్డారు. విశాల్ ప్రవర్తన వల్ల చాలా ఇబ్బంది పడ్డానని ఆవేదన వ్యక్తం చేశాడు. మిస్కిన్ దర్శకత్వంలో విశాల్ ‘తుప్పరివాలన్’ సినిమాలో నటించాడు. ఆ చిత్రానికి సీక్వెల్‌గా ఇప్పుడు ‘తుప్పరివాలన్-2’ (తుప్పరివాలన్-2)వస్తున్నాడు విశాల్ ఇద్దరి మధ్య మనస్పర్థలు రావడంతో మళ్లీ అతనితో కలిసి పనిచేసే ఉద్దేశం లేదని చెప్పాడు. ‘మార్క్ ఆంటోని’ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా ఓ మీడియాకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఆయన ఈ విషయం చెప్పారు.

‘‘గతంలో మిస్కిన్‌తో ‘తుప్పరివాలన్‌’ సినిమా చేశాను.. ఇప్పుడు దానికి సీక్వెల్‌గా ‘తుప్పరివాలన్‌-2’ చేస్తున్నాను.. ఇకపై కలిసి నటించే ఉద్దేశం లేదు.. తను పెట్టిన కష్టానికి లండన్‌ వేదికలపై ఒంటరిగా కూర్చొని బాధపడ్డాడు. ఈ చిత్రం లోకి వచ్చాను. ఆ క్షణాలను నా కెరీర్‌లో అత్యంత కష్టతరమైన క్షణాలుగా నేను ఎప్పటికీ మరచిపోలేను. నా స్థానంలో మరొక పెద్ద నిర్మాత ఉంటే, అతను గుండెపోటుతో చనిపోయేవాడు. అందుకే నేను ఆ నష్టాన్ని తట్టుకోగలిగాను. అయినా ‘ తుప్పరివాలన్ 2’ మిస్కిన్‌తో కలిసి తీశారు, అవుట్‌పుట్ పర్ఫెక్ట్ కాదు. అందుకే ఆ సినిమా ఆపేశాను. వచ్చే ఏడాది ‘తుప్పరివాలన్ 2’కి దర్శకత్వం వహించాలనుకుంటున్నాను. నా స్వంత స్క్రీన్‌ప్లేతో ఈ సినిమా తీయబడుతుంది” అని అన్నారు.

తుప్పరిబాలన్.jpg

2017లో రూపొందిన ‘తుప్పరివాలన్’ చిత్రం తెలుగులో ‘డిటెక్టివ్’గా విడుదలైంది. క్రైమ్, సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమా కోలీవుడ్, టాలీవుడ్ లలో మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. విశాల్ హీరోగా ‘తుప్పరివాలన్-2’ మొదలైంది. చిత్రీకరణ సమయంలో దర్శకుడికి, హిరోరికి మధ్య విభేదాలు తలెత్తాయి. దీంతో ఆ ప్రాజెక్ట్ ఆగిపోయింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T11:42:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *