నారా లోకేష్ : జగన్ ప్రభుత్వంపై యుద్ధం మొదలైంది, ఇప్పుడు ఏకమై పోరాటం – నారా లోకేష్

ముఖ్యమంత్రిగా జగన్ తొలి నిర్ణయం అరాచకమే. ప్రజావేదికను కూల్చివేయడం దగ్గర్నుంచి చంద్రబాబును రిమాండ్‌కు పంపే వరకు… నారా లోకేష్ – సీఎం జగన్

నారా లోకేష్ : జగన్ ప్రభుత్వంపై యుద్ధం మొదలైంది, ఇప్పుడు ఏకమై పోరాటం - నారా లోకేష్

నారా లోకేష్ – సీఎం జగన్

నారా లోకేష్ – సీఎం జగన్ : జగన్ ప్రభుత్వంపై యుద్ధం మొదలైందని టీడీపీ నేత నారా లోకేశ్ అన్నారు. ఈ ప్రభుత్వంపై యుద్ధం చేయాలని చంద్రబాబు, పవన్ కళ్యాణ్, బాలకృష్ణ, నేను నిర్ణయించుకున్నామని లోకేష్ అన్నారు. ఏపీ ప్రజల భవిష్యత్తు కోసం, వారి సౌలభ్యం కోసమే ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలిపారు. మన అంతర్యుద్ధాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లేందుకు ఓ కమిటీ వేస్తామని చెప్పారు. రాజమండ్రి జైలులో చంద్రబాబును పవన్ కళ్యాణ్, నారా లోకేష్, బాలకృష్ణ కలిశారు. చంద్రబాబుతో భేటీ అనంతరం నారా లోకేష్ మీడియాతో మాట్లాడారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం, సీఎం జగన్‌పై నిప్పులు చెరిగారు. జగన్ టార్గెట్ గా లోకేష్ మారారు.

“చంద్రబాబు జైల్లో సింహంలా ధీరుడు, జగన్‌కు నిద్ర పట్టదు. జగనే మానసిక వికలాంగుడు. అందుకే చంద్రబాబు ముఖ్యమంత్రిగా అస్థిరంగా ఉన్నాడని.. చంద్రబాబును అదే జైల్లో బంధించారు. తెలుగుదేశంపై చాలా కేసులు పెట్టారు- జనసేన కార్యకర్తలు, నేను, పవన్ కళ్యాణ్ ముఖ్యమంత్రిగా జగన్ తొలి నిర్ణయం అరాచకం.. బహిరంగ వేదిక కూల్చివేత నుంచి చంద్రబాబును రిమాండ్‌కు పంపే వరకు సైకో చర్యలకు పాల్పడ్డాడు.. ప్రభుత్వ కష్టనష్టాల వల్ల బాధపడ్డ వారిపై కేసులు లేవు.. గంజాయి స్మగ్లర్లు, మాఫియాలపై కేసులు లేవు’ అని లోకేశ్ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..టీడీపీ జనసేన పొత్తు: పూర్తిగా ఓపెన్ అయిన పవన్ కళ్యాణ్.. తర్వాత ఏం జరగనుంది?

‘‘ఏపీ చరిత్రలో ఇదొక కీలక నిర్ణయం. కలిసి పోరాడాలని నిర్ణయించుకున్నాం. టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోరుకు సిద్ధమయ్యాయి. జగన్ హయాంలో ఎన్నో అరాచకాలు జరిగాయి. ఏ అరాచకంపై కేసు నమోదు చేయలేదు. ఆధారాలు లేకుండా స్కాం చేశారని చంద్రబాబుపై కేసు పెట్టారు. ప్రజలు అన్నీ గమనిస్తున్నారు. నారా లోకేష్ జగన్ ను హెచ్చరించారు.

ఇది కూడా చదవండి..పవన్ కళ్యాణ్: జైలులో చంద్రబాబు భద్రతపై పవన్ కళ్యాణ్ కీలక వ్యాఖ్యలు

మరోవైపు పొత్తులపై జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ ఓపెన్ అయ్యారు. పూర్తి క్లారిటీ ఇచ్చారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన, టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తాయని పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించారు. వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఓడించాలంటే టీడీపీతో చేతులు కలపాల్సిందేనన్నారు. జనసేన కూడా తమతో రావాలని బీజేపీ కోరింది. రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుతో పవన్ గురువారం (సెప్టెంబర్ 14) మధ్యాహ్నం భేటీ అయ్యారు. నారా లోకేష్‌తో కలిసి నందమూరి బాలకృష్ణ చంద్రబాబును కలిశారు. జైలు బయట మీడియాతో మాట్లాడిన పవన్ కళ్యాణ్ పొత్తులపై క్లారిటీ ఇచ్చారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన, టీడీపీ కలిసి వస్తాయని అన్నారు.

‘‘వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం, జనసేన కలిసి వెళ్తాయి.. చంద్రబాబుతో ములాకత్ రాష్ట్రానికి చాలా కీలకం.. నేను ఎన్డీయేలో ఉన్నాను.. 2024లో ఈ అరాచక పాలన నుంచి బయటపడాలంటే బీజేపీ, జనసేన, టీడీపీ కలిసి వెళ్లాలన్నదే నా కోరిక. .దీనిపై బీజేపీ సానుకూల నిర్ణయం తీసుకుంటుందని ఆశిస్తున్నా.. ఈ సీమాంతర దోపిడీని ఎదుర్కోవడానికి విడిగా పోటీ చేస్తే పవన్ కళ్యాణ్ హాట్ హాట్ వ్యాఖ్యలు చేశారు.

టీడీపీతో పొత్తుపై పవన్ కళ్యాణ్ కుండ బద్దలు కొట్టడంతో ఏపీ రాజకీయాలు ఒక్కసారిగా వేడెక్కాయి. ఈ నిర్ణయాన్ని టీడీపీ, జనసేన నేతలు స్వాగతించగా.. అధికార వైసీపీ నేతలు మాత్రం విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. ప్యాకేజీ బాండ్ తేలిపోయిందని.. పవన్ కల్యాణ్ భ్రమలు తొలగిపోయాయంటూ మాటల యుద్ధం ప్రారంభించారు. టీడీపీ-జనసేన పొత్తుపై స్పష్టత రావడంతో తదుపరి స్టెప్‌పై సర్వత్రా చర్చ మొదలైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *