తమన్నా భాటియా: ‘జైలర్’ నిర్మాత తమన్నాకు ఇచ్చిన బహుమతి ఏమిటి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T15:52:35+05:30 IST

సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన ‘జైలర్’ సినిమా మెగా బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. ఈ సినిమా రికార్డు స్థాయిలో వసూళ్లు రాబట్టడంతో నిర్మాత కళానిధి మారన్ చాలా హ్యాపీగా ఉన్నారు. ఈ ఆనందంలో హీరో, దర్శకుడు, సంగీత దర్శకులకు కార్లు బహుమతిగా ఇచ్చారు. అయితే తమన్నా, రమ్యకృష్ణలకు పారితోషికం ఇవ్వకపోవడంతో నిర్మాతపై విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

తమన్నా భాటియా: 'జైలర్' నిర్మాత తమన్నాకు ఇచ్చిన బహుమతి ఏమిటి?

జైలర్‌లో తమన్నా భాటియా

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ హీరోగా నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కిన ‘జైలర్’ మెగా బ్లాక్‌బస్టర్‌గా నిలిచింది. ఈ సినిమా రికార్డు స్థాయిలో వసూళ్లు రాబట్టడంతో నిర్మాత కళానిధి మారన్ చాలా హ్యాపీగా ఉన్నారు. అదే సమయంలో ‘జైలర్’లో నటించిన నటీనటులతో సాంకేతిక నిపుణులకు బహుమతులు అందజేశారు. హీరో రజనీకి కోటిన్నర రూపాయల విలువైన బిఎమ్‌డబ్ల్యూ ఎక్స్7 సిరీస్ లగ్జరీ కారును బహుమతిగా ఇచ్చారు.

అదేవిధంగా దర్శకుడు నెల్సన్, సంగీత దర్శకుడు అనిరుధ్ రవిచంద్రన్‌లకు కూడా లగ్జరీ కార్లను అందజేశారు. తాజాగా ఈ సినిమాలో నటించిన నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులకు ‘జైలర్’ బంగారు నాణేలను బహూకరించారు. అయితే ఓ స్పెషల్ సాంగ్‌లో తన అందచందాలను డ్యాన్స్ చేసిన మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా (తమన్నా భాటియా)కి ఎలాంటి బహుమతి ఇవ్వలేదని, ఆమెను అస్సలు పట్టించుకోలేదని ప్రచారం జరుగుతోంది. అదేవిధంగా హీరోయిన్ గా నటించిన రమ్యకృష్ణకు నిర్మాత పారితోషికం ఇవ్వలేదు.

తమన్నా-Pic.jpg

దీంతో నిర్మాతపై విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. అవి ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్నాయా లేదా ఏదైనా బహుమతిని పంపడం లేదా? లేకుంటే కావాల్సిన వారిని పక్కన పెట్టారా? కోలీవుడ్ మీడియాలో కూడా ఓ వార్త వినిపిస్తుండడం విశేషం. దీనిపై నిర్మాత ఎలా రియాక్ట్ అవుతారో తెలియదు కానీ.. ప్రస్తుతం ఈ విషయంలో నిర్మాణ సంస్థపై తీవ్ర స్థాయిలో విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T16:07:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *