ఆనంద్ దేవరకొండ: నేను ఈ టీమ్‌లో కొంత అనుభవం ఉన్న వాడిని..

రీసెంట్ గా ‘బేబీ’ సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ సక్సెస్ అందుకున్న యంగ్ హీరో ఆనంద్ దేవరకొండ కొత్త సినిమా ‘గం..గం..గణేశ’. ఇప్పటి వరకు చేయని యాక్షన్ జానర్‌లో ఆనంద్ దేవరకొండ (ఆనంద్ దేవరకొండ) ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్నారు. హై-లైఫ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై కేదార్ సెలగంశెట్టి, వంశీ కారుమంచి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఉదయ్ శెట్టి ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. శుక్రవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఈ చిత్ర టీజర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథులుగా దర్శకులు శివ నిర్వాణ, అనుదీప్ కెవి, ‘విరూపాక్ష’ దర్శకుడు కార్తీక్ దండు, ‘మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీస్’ దర్శకుడు వినోద్ హాజరయ్యారు.

ఈ కార్యక్రమంలో హీరో ఆనంద్ దేవరకొండ మాట్లాడుతూ.. బేబీ సినిమా విడుదలై రెండు నెలలైంది. ఈ రెండు నెలల్లో ‘బేబీ’ సినిమాపై ప్రేక్షకులు చూపిన ప్రేమను మరిచిపోలేను. ‘బేబీ’ సినిమాలో ఎంత ఎమోషనల్‌గా ఉందో, ‘గం..గం..గణేశ’లోనూ అలరించనున్నారు. కొత్త దర్శకుడితో, కొత్త నిర్మాతతో పని చేస్తున్నా. ఈ జట్టులో నేను కొంత అనుభవం ఉన్న వాడిని. ఫన్, క్రైమ్, యాక్షన్ వంటి అంశాలతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే చిత్రమిది. ఈ సినిమా సూపర్బ్. కథ చెప్పేటప్పుడు చాలా ఎంజాయ్ చేశాం. రేపు థియేటర్‌లో మీరు (ప్రేక్షకులు) అదే ఆనందిస్తారు. బేబీ, నేను రెండు సమాంతర సినిమాలు చేశాను. ఒక్కోసారి నిరాశగా అనిపిస్తుంది. కొన్నిసార్లు ప్రేరణ పొందిన అనుభూతి. దర్శకుడు ఉదయ్ అన్ని సందర్భాల్లోనూ బలంగానే ఉన్నాడు. హీరోగా ఇది నా ఆరో సినిమా. నాతోపాటు నలుగురు కొత్త దర్శకులు ఇండస్ట్రీకి వచ్చారు. (గం గం గణేశ టీజర్ లాంచ్)

Ganeshaa.jpg

సంగీత దర్శకుడు చేతన్ భరద్వాజ్ అద్భుతమైన సంగీతాన్ని అందించారు. మెలోడీ, ర్యాప్ పాటలు. కో-ప్రొడ్యూసర్ అనురాగ్ సినిమాకు చాలా సపోర్ట్ చేశారు. వంశీ, కేదార్‌లు పెద్ద నిర్మాతలు అవుతారు. సినిమా భయం, దురాశ, కుట్రల చుట్టూ తిరుగుతుంది. సినిమాలో అన్ని గ్రే క్యారెక్టర్స్ ఉన్నాయి. ఎవరి ప్రణాళికలతో వారు ఉన్నారు? రేసీ మరియు గ్రిప్పింగ్ స్క్రీన్‌ప్లే చూడండి. నా గత చిత్రాలతో పోలిస్తే ఇది చాలా డిఫరెంట్ సినిమా. కథపై నమ్మకం ఉన్న సినిమానే ఎంపిక చేసుకుంటాను. కొత్త, అనుభవం ఉన్న దర్శకులు ఇద్దరూ హిట్లు, ఫ్లాప్‌లు ఇస్తారు. అయితే ప్రతి దర్శకుడికి ఒక విజన్ ఉంటుంది. దాన్ని నమ్మి సినిమా చేస్తాను. ‘గం..గం..గణేశ’ సినిమా బేబీ సినిమా కలెక్షన్స్ ని క్రాస్ చేయడం లేదు. ఏ సినిమాకైనా తనదైన ప్రత్యేకత ఉంటుంది. మరి భవిష్యత్తులో తన అన్న విజయ్ తో సినిమా చేస్తాడో లేదో చూద్దాం. ఇలాంటి ప్రాజెక్ట్ గురించి ఇంకా ఆలోచించలేదని అన్నారు.

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T20:46:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *