డెవిల్ వివాదం: దర్శకుడి ట్వీట్ తనపైనా…

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్, సంయుక్త జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘దెయ్యం’ #డెవిల్. ఈ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ బ్రిటిష్ ఏజెంట్ #BritishAgent గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటికీ ఈ సినిమా ప్రచార చిత్రాలు చాలా ఆసక్తికరంగా ఉండడంతో పాటు ఈ సినిమా కాస్త వివాదాస్పదమైంది. వివాదం కారణంగా నవీన్ మేడారం ఈ చిత్రానికి తొలి దర్శకుడిగా అధికారికంగా ప్రకటించారు. అలాగే మొదట్లో విడుదలైన ప్రచార చిత్రాలలో ఆయన పేరు దర్శకుడిగా పెట్టుకున్నారు.

దర్శకుడు నవీన్, నిర్మాత అభిషేక్ నామా మధ్య స్వల్ప విభేదాలు వచ్చినట్లు సమాచారం. నవీన్ తరఫు వారు మాత్రం.. తన వల్ల కాదని, నిర్మాత చాలా ఇబ్బంది పెట్టాడని అంటున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్‌లో ఉండగానే నవీన్‌కి మరో సినిమా ఆఫర్ వచ్చిందని, అడ్వాన్స్ కూడా ఇచ్చారని, అయితే ముందుగా నిర్మాతకు చెప్పకపోవడంతో నిర్మాత ఆగ్రహించి ఇబ్బంది పెట్టాడని వార్తలు వచ్చాయి.

సంయుక్త-మీనన్.jpg

దీనికి భిన్నంగా నిర్మాత తరపున నవీన్ మేడారం టీమ్ మరో సినిమాపై ఎక్కువ ఫోకస్ పెట్టిందని అందుకే అతడిని తొలగించాల్సి వచ్చిందని వివరణ ఇస్తున్నారు. నవీన్ మొదటి షెడ్యూల్ వరకు వచ్చారని, ఆ తర్వాత సెట్స్‌పైకి రావడం మానేశారని అంటున్నారు. అయితే ఏది నిజమో ఏది అబద్ధమో వారికే తెలియాలి. తాజాగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లో అభిషేక్ నామా దర్శకుడిగా, నిర్మాతగా పేరు పెట్టారు.

కాగా, సోషల్ మీడియాలో నవీన్ మేడారం హిందీలో రాసిన ఓ వాక్యం ఇప్పుడు అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఇది కాస్త వైరల్‌గా కూడా మారింది. కాబట్టి ఆయన వ్రాసినది ‘నాశనము విపరీతమైన తెలివి’. ఇది పురాతన కాలం నుండి నాను, మరియు ఎవరికి నవీన్ ట్వీట్ చేసాడు. అయితే ఇది ఆ సినిమా నిర్మాతను ఉద్దేశించి అని నెటిజన్లు అంటున్నారు. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T18:55:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *