సినిమా దర్శకుడు: సినిమా డైరెక్టర్‌కి మళ్లీ సమన్లు.. విషయం ఏంటంటే…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-15T07:11:12+05:30 IST

‘నామ్ తమిళర్ కట్చి’ అధినేత, సినీ దర్శకుడు సీమాన్ (సీమాన్ చిత్ర దర్శకుడు)కి కొల్హరవాక్కం పోలీసులు మళ్లీ సమన్లు ​​జారీ చేశారు.

సినిమా దర్శకుడు: సినిమా డైరెక్టర్‌కి మళ్లీ సమన్లు.. విషయం ఏంటంటే...

– విజయలక్ష్మిపై పరువునష్టం దావా

చెన్నై, (ఆంధ్రజ్యోతి): ‘నామ్ తమిళర్ కట్చి’ అధినేత, సినీ దర్శకుడు సీమాన్ (సీమాన్ చిత్ర దర్శకుడు)కి కొల్హరవాక్కం పోలీసులు మళ్లీ సమన్లు ​​జారీ చేశారు. తనను పెళ్లి చేసుకుంటానని మోసం చేశాడని నటి విజయలక్ష్మి (నటి విజయలక్ష్మి), ఆమె సన్నిహితురాలు వీరలక్ష్మి వాసిలవాక్కం పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశారు. ఈ కేసు విచారణకు హాజరు కావాల్సిందిగా సీమాన్‌కు పోలీసులు ఇటీవల సమన్లు ​​పంపినా హాజరుకాలేదు. గురువారం ఉదయం మరోసారి ఆయనకు సమన్లు ​​వచ్చాయి. ఈ నేపథ్యంలో కొల్హరవాక్కం పోలీస్ స్టేషన్‌లో విచారణకు హాజరయ్యేందుకు సిద్ధమని సీమాన్ ప్రకటించి పోలీసులకు కొన్ని షరతులు విధించారు. పోలీస్ స్టేషన్ లో విచారణలో విజయలక్ష్మి, వీరలక్ష్మి కూడా తన ముందు ఉండాలన్నారు. పార్టీ పరంగా వివిధ ప్రాంతాల్లో పర్యటించాల్సి ఉందని, అందుకు అనుగుణంగా విచారణ పూర్తి చేయాలని పోలీసులు కూడా షరతు పెట్టినట్లు సమాచారం.

క్షమాపణలు…

తనపై తప్పుడు ఆరోపణలు చేస్తున్న నటి విజయలక్ష్మి బేషరతుగా క్షమాపణ చెప్పాలని డిమాండ్ చేస్తూ సీమాన్ తరపు లాయర్ నోటీసులు పంపారు. విజయలక్ష్మి క్షమాపణ చెప్పకుంటే రూ. రూ.లక్ష చెల్లించాలని పరువునష్టం దావా వేస్తానని ఆ నోటీసులో హెచ్చరించారు. విజయలక్ష్మి, వీరలక్ష్మి 15 రోజుల్లోగా క్షమాపణలు చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు.

నాని3.2.jpg

సీమాన్ అనుచరుల బెదిరింపులు: విజయలక్ష్మి ఫిర్యాదు

నామ్ తమిళర్ కచ్చి నేతలు తనను బెదిరిస్తున్నారని నటి విజయలక్ష్మి గురువారం పోలీస్ కమిషనర్ కార్యాలయంలో మరోసారి ఫిర్యాదు చేశారు. విజయలక్ష్మి కమీషనర్ కార్యాలయానికి వస్తున్నారని తెలుసుకున్న నామ్ తమిళర్ కట్చి కార్యకర్తలు ఆమెకు వ్యతిరేకంగా నినాదాలు చేశారు. కమీషనర్‌కు విజయలక్ష్మి ఇచ్చిన ఫిర్యాదులో నామ్ తమిళర్ కట్చి నాయకులు, కార్యకర్తల నుంచి బెదిరింపులు రోజురోజుకూ పెరుగుతున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T07:11:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *