డొమెస్టిక్ ఎల్‌పీజీ సిలిండర్ : ఎన్నికల సమయంలో మహిళలకు టైలాస్… రూ.450కే డొమెస్టిక్ ఎల్‌పీజీ సిలిండర్

అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో మధ్యప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి మహిళలకు తాయిలాలు ప్రకటించారు. మధ్యప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని మహిళల కోసం ప్రధాన మంత్రి ఉజ్వల యోజన పథకం కింద రూ.450కి డొమెస్టిక్ ఎల్‌పిజి సిలిండర్ ఇవ్వనున్నట్లు మధ్యప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ ప్రకటించారు.

డొమెస్టిక్ ఎల్‌పీజీ సిలిండర్ : ఎన్నికల సమయంలో మహిళలకు టైలాస్... రూ.450కే డొమెస్టిక్ ఎల్‌పీజీ సిలిండర్

గృహ LPG సిలిండర్

డొమెస్టిక్ ఎల్‌పిజి సిలిండర్: అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో మధ్యప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి మహిళలకు ప్రయోజనాలను ప్రకటించారు. ప్రధాన మంత్రి ఉజ్వల యోజన పథకం కింద మహిళలకు రూ.450కే గృహోపకరణాల గ్యాస్‌ సిలిండర్‌ను అందజేస్తామని మధ్యప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్‌సింగ్‌ చౌహాన్‌ ప్రకటించారు. (డొమెస్టిక్ ఎల్‌పిజి సిలిండర్‌ను అందించడానికి మధ్యప్రదేశ్) ప్రధాన మంత్రి ఉజ్వల యోజన మరియు ముఖ్యమంత్రి లాడ్లీ బహ్నా యోజన కింద సెప్టెంబర్ 1 నుండి ఎల్‌పిజి గ్యాస్ సిలిండర్‌లను రూ. 450 సబ్సిడీతో అందించనున్నట్లు మధ్యప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ప్రకటించింది.

రోడ్డు ప్రమాదం: అన్నమయ్య జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. టైఫూన్ వాహనం-లారీ ఢీ

ప్రధాన్ మంత్రి ఉజ్వల యోజన, నాన్-ప్రధాన మంత్రి ఉజ్వల యోజన కింద లాడ్లీ బెహనా యోజన కింద నమోదు చేసుకున్న వినియోగదారులందరూ తమ పేర్లపై గ్యాస్ కనెక్షన్‌లు కలిగి ఉంటే ప్రయోజనం పొందేందుకు అర్హులు. అర్హులైన వినియోగదారులు ప్రతి నెలా ప్రతి రీఫిల్‌పై గ్యాస్ సబ్సిడీని అందుకుంటారు. అర్హులైన వినియోగదారులు మార్కెట్ ధరకు చమురు కంపెనీ నుండి రీఫిల్‌లను కొనుగోలు చేయాలి.

నారా లోకేష్: నారా లోకేష్ రహస్యంగా ఢిల్లీ వెళ్లారు.. ఎవరిని కలుస్తారు? ఏమంటావు? ఏపీ రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్

భారత ప్రభుత్వం అందించే సబ్సిడీ తగ్గింపు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం నిర్ణయించిన మార్కెట్ రేటు ప్రకారం అర్హులైన వినియోగదారుల బ్యాంకు ఖాతాలకు బదిలీ చేయబడుతుంది. ఇప్పటికే గ్యాస్ కనెక్షన్ ఉన్న లాడ్లీ బహనా లాడ్లీ బహనా యోజన పోర్టల్‌లో నమోదు చేయబడుతుంది. వారు ప్రధాన మంత్రి ఉజ్వల యోజన కింద కూడా లబ్ధిదారులు కావచ్చు. లాడ్లీ బహనా యోజన కోసం ఏర్పాటు చేసిన అన్ని కేంద్రాల్లో నమోదు ప్రక్రియ చేపట్టారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *