ఏపీ రాజకీయాలపై మంచు లక్ష్మి ఆసక్తికర ట్వీట్..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ప్రస్తుతం రాజకీయ వాతావరణం (ఏపీ రాజకీయాలు) ఎంత వేడిగా ఉందో తెలియదు. ఏపీ మాజీ సీఎం చంద్రబాబు నాయుడు అక్రమ అరెస్టుపై అందరూ మాట్లాడుకుంటున్నారు. అలాగే జైల్లో చంద్రబాబుతో కలిసి వచ్చిన తర్వాత జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ చేసిన వ్యాఖ్యలు ఏపీ రాజకీయాలను మరింత వేడెక్కించాయి. ముఖ్యంగా వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తాయని ఆయన ప్రకటించిన తీరు, ఆపై చంద్రబాబు నాయుడు గురించి మాట్లాడిన మాటలు.. ఇప్పుడు అందరినీ ఏపీ రాజకీయాల వైపు చూసేలా చేస్తున్నాయి. తాజాగా మంచు లక్ష్మి కూడా ఏపీ రాజకీయాలపై ‘ఆసక్తికరంగా’ ట్వీట్ చేసింది.

‘వావ్!!! ఏపీ రాజకీయాలు ఇప్పుడు చాలా ఆసక్తికరంగా మారాయి’’ అని మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ చేశారు. దీనిపై నెటిజన్లు రకరకాలుగా కామెంట్లు చేస్తున్నారు. ‘ఎటువైపు ఆడుతున్నారు?’ కొందరు ‘అక్క ఇప్పుడే లేచిందా’, ‘అక్క.. ఏం చేస్తున్నావ్?’ మరికొందరు ఇలా రకరకాలుగా కామెంట్స్ చేస్తూనే ఉన్నారు.మంచు లక్ష్మి చేసిన ఈ ట్వీట్ ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది.మంచు ఫ్యామిలీ విషయానికి వస్తే.. మంచు మోహన్ బాబుకి రాజకీయాలు కొత్త కాదు.. మంచు విష్ణు, మంచు మనోజ్ లాంటి వాళ్లు నేరుగా రాజకీయాల్లోకి రాలేదు కానీ. మంచి అవగాహన కూడా ఉంది.కానీ మంచు లక్ష్మి ఇప్పటి వరకు ఏ పార్టీకి మద్దతిచ్చేలా ప్రవర్తించలేదు.ఇప్పుడు ఆ ట్వీట్ పై నెటిజన్లు వేస్తున్న ప్రశ్నలను చూస్తుంటే మంచు లక్ష్మి కూడా ‘ఎటు సైదో’ అని చెప్పాల్సి వస్తుంది.. (మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ ఏపీ రాజకీయాలపై)

మంచు లక్ష్మి ప్రస్తుతం తన తండ్రి మోహన్ బాబుతో కలిసి ‘అగ్నినక్షత్రం’ సినిమాలో నటిస్తోంది. శ్రీ లక్ష్మీ ప్రసన్న పిక్చర్స్, మంచు ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌లపై మోహన్ బాబు, మంచు లక్ష్మి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమాపై మంచు లక్ష్మి చాలా నమ్మకంగా ఉంది.

==============================

****************************************

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T21:45:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *