Biggboss 7 : మ్యాజిక్ గేమ్.. మెదడు లేదు, తెలివి లేదు, గౌరవం లేదు వంటి నిప్పు

ప్రస్తుతం ‘బిగ్‌బాస్ 7’ (బిగ్‌బాస్ 7)లో పోటీదారులందరూ! హౌస్‌మేట్స్‌గా ప్రమోట్ కావాలంటే ‘బిగ్ బాస్’ ఇచ్చే టాస్క్‌లలో గెలవాల్సిందే. ఈ ఉల్టా పుల్టా సీజన్‌లో అప్పుడే ఇంటి సభ్యులు అవుతారని బిగ్ బాస్ సెలవు ఇచ్చారు. ప్రస్తుతం ఉన్న 14 మందిలో ఆటా సందీప్ హౌస్‌మేట్‌గా ప్రమోషన్ పొందారు. మరికొందరు హౌస్‌మేట్స్‌గా మారేందుకు కుస్తీ పడుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఇంటి వద్ద మాయాస్త్ర టాస్క్ నడుస్తోంది. మరి ఈ టాస్క్‌లో ఎవరు ఏం చేశారో చూద్దాం. (పవర్ ఆస్ట్రా గేమ్)

శుభశ్రీ మాయా అస్త్రంలో ఏ అస్త్రాన్ని గెలవలేకపోయింది. దాంతో సందీప్ సమీపంలోని పవర్ అస్త్రాన్ని కొట్టాడు. పోనీ.. జాగ్రత్తగా దాచుకున్నారా అంటే అదీ లేదు. కిచెన్‌లో దాచి ఉంది, సందీప్ మాస్టర్‌తో సహా చాలా మంది అప్పటికే వెతుకుతున్నారు, అమర్‌దీప్ దానిని కనుగొని మాస్టర్‌కి ఇచ్చారు. దీంతో శుభశ్రీ దొరికిపోయింది. ఆయన శ్రమంతా బూడిదలో పోసిన పన్నీరే అయింది. ఆమె ఒక వింత ముఖం పెట్టింది. వైట్‌వాష్ తర్వాత బిగ్ బాస్ మాయాస్త్రా టాస్క్‌ను తిరిగి ప్రారంభించారు. ఈ మెడిసిన్ ద్వారా నాలుగు వారాల రోగనిరోధక శక్తిని పొందవచ్చని, ఈ వారం ఎలిమినేషన్ నుంచి కూడా బయటపడవచ్చని బంపర్ ఆఫర్ ఇచ్చాడు. అయితే ఇక్కడో ట్విస్ట్ ఉంది. మహాబలి బృందంలోని సభ్యులు రంధీర గ్రూప్ నుండి అనర్హత కారణంగా తమకు సమీపంలోని మాయాస్త్రంలోని భాగాన్ని అదే గ్రూపులోని మరొక సభ్యునికి ఇవ్వాలి. చివర్లో ఏ ఇద్దరిలో ఎక్కువ మాయాస్త్ర భాగాలు ఉంటాయో వారు పవరాస్త్రం కోసం పోటీ పడతారు. ముందుగా శుభశ్రీ వెళ్లి శోభాశెట్టి దగ్గర ఉన్న మాయాస్త్ర భాగాన్ని ప్రిన్స్ యావర్‌కి ఇచ్చింది. పల్లవి ప్రశాంత్ అమర్ నుండి మంచం తీసుకుని శివాజీకి ఇచ్చింది.

అప్పుడే అసలు రచ్చ మొదలైంది. మహాబలి టీమ్ రతిక తర్వాత వెళ్లాలని ఫిక్స్ అయ్యారు. రాతిక వద్దు, చివర్లో వెళ్తాను అని చెప్పింది. టేస్టీ తేజ మరియు గౌతమ్ చివరికి నేను వెళ్తాను కాబట్టి కాదు అని వాదించారు. ఎంత చెప్పాలనుకున్నా వినలేదు. శివాజీని గెలిపించాలని మనసులో గట్టిగా పట్టుదలతో ఉన్న రాధిక.. దాని కోసం సహచరులకు మొర పెట్టుకుంది. కానీ దామినితో మాట్లాడితే గొడవ పడుతుంది. రతిక మా కంటే టీమ్ బెటర్ అని, దామిని ఆ టీమ్‌కి వెళ్లండి అని చెప్పింది. ఆ టీమ్‌కి వెళ్లి ఈ టీమ్‌కి వెళ్లమని హితవు నేర్పడానికి నువ్వెవరు అంటూ రథిక చప్పరించింది. వీక్షకులు మీపై శ్రద్ధ పెట్టాలి అని మీరు రెచ్చిపోతున్నారు అని దామిని అన్నారు. కొంత సేపటికి బాధను అదుపు చేసుకోలేక ఆ అమ్మాయికి మెదడు లేదు, తెలివి లేదు, గౌరవం లేదు…అంతా టీఆర్పీ కోసమే అని ఏడ్చేసింది. అయితే ఈ పరిస్థితిలో రతిక వెనక్కి తగ్గలేదు. చివర్లో వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి, మూడవ స్థానంలో ఎవరికి వెళ్లాలని వారు ఓటు వేశారు. రతికకి వెళ్ళడానికి అందరూ చేతులు ఎత్తేశారు. దీంతో విసిగిపోయిన ఆమె.. వాళ్లంతా జోకర్ల లాంటి వాళ్లని, ఈ టీమ్‌లో ఉన్నందుకు తాను రెచ్చిపోతున్నానని చెప్పింది. వాళ్లంతా బఫూన్‌లు అని చెప్పింది.

BB7.jpg

మేనేజర్ గా వ్యవహరించిన సందీప్ మాట్లాడుతూ ‘రెండు రోజులుగా ఆ టీమ్ లో ఉన్నావ్.. ఇప్పుడు వాళ్లను బఫూన్స్ అంటున్నావ్.. అది కరెక్ట్ కాదు. రతిక వినలేదు. వారి ప్రవర్తన అలా ఉంటుంది. ఇంకేమిటి? తిరగబడింది. సంచలనక్ జరుగుతున్నదంతా గమనించి రతికను మూడో స్థానంలోకి రమ్మని ఆదేశించాడు. రానని సూటిగా చెప్పింది. దాంతో సందీప్ కి కోపం వచ్చింది.

షకీలా రే ఇదంతా గమనించి కూర్చుని కంటెంట్ ఇవ్వడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. పోరాటం తీవ్రమవుతుంది కానీ దామిని ఆట ముందుకు సాగకపోవడంతో మూడో స్థానంలో నిలిచింది. ప్రియాంక దగ్గర ఉన్న మాయాస్త్రాన్ని షకీలాకి ఇచ్చింది. నాలుగో స్థానానికి వెళ్లాలని కోరినా రాధిక వినలేదు. దాంతో మహాబలి టీమ్ తగిన సమయం ఇచ్చినా టాస్క్ పూర్తి చేయకపోవడంతో నాలుగో, ఐదో స్థానాల్లో ఎవరు వెళ్లాలో రణధీర టీమ్ నిర్ణయించాలని బిగ్ బాస్ నిర్ణయించారు. అంతేకాదు, అప్పటి వరకు మాయాస్త్రం ఉన్నవారికే మిగిలిన భాగాలు ఇవ్వాలని నిబంధన పెట్టాడు. అమర్, ప్రియాంక మరియు శోభాశెట్టి తమ మ్యాజిక్ భాగాలను కోల్పోవడంతో ఆట నుండి నిష్క్రమించవలసి వచ్చింది. మూడు రోజుల ఆట కష్టమంతా పోయిందని బాధపడ్డారు. రాధిక కారణంగా, సీరియల్ బృందం ఆట నుండి బయటపడింది.

5.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T14:29:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *