ముజఫర్‌నగర్ ఘటన: నువ్వు నా తండ్రి భార్యవి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-15T04:07:52+05:30 IST

ఆమె అత్యాచార బాధితురాలు! తండ్రిలా చూసుకోవాల్సిన తల్లి ఏడు నెలల గర్భిణి అని కూడా చూడకుండా దారుణంగా కొట్టి అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు. ఈ విషాదానికి కారణమైన వ్యక్తికి తప్ప ఆమె ఎవరికి చెప్పగలదు? అయితే సపోర్టివ్ భర్త అంటే ఏమిటో తెలుసా? “ఇక మనం కలిసి జీవించలేం.. ఇక నుంచి నువ్వు నా తండ్రికి భార్యవి” అని ముగించాడు.

ముజఫర్‌నగర్ ఘటన: నువ్వు నా తండ్రి భార్యవి!

గర్భిణిపై మామ అత్యాచారం!

ఇక నుంచి నా తండ్రికి భార్య కావాలని నా భర్త నిర్ణయం

ముజఫర్ నగర్, సెప్టెంబర్ 14: ఆమె అత్యాచార బాధితురాలు! తండ్రిలా చూసుకోవాల్సిన తల్లి ఏడు నెలల గర్భిణి అని కూడా చూడకుండా దారుణంగా కొట్టి అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు. ఈ విషాదానికి కారణమైన వ్యక్తికి తప్ప ఆమె ఎవరికి చెప్పగలదు? అయితే సపోర్టివ్ భర్త అంటే ఏమిటో తెలుసా? ఇకపై కలిసి జీవించలేం.. ఇక నుంచి నువ్వు మా నాన్నకి భార్యవి’’ అంటూ ముగించాడు. ఈ ఘటన యూపీలోని ముజఫర్‌నగర్‌లో జరిగితే.. బాధితురాలు ఇప్పుడు న్యాయ పోరాటం చేస్తోంది.. పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసిన వివరాల ప్రకారం. , 23 ఏళ్ల మహిళ తన భర్త మరియు అత్తమామలతో కలిసి ముజఫర్‌నగర్‌లో నివసిస్తుంది.గత జూలై 5 నాటికి ఆమె ఏడు నెలల గర్భవతి!ఆ రోజు ఆమె ఇంట్లో ఒంటరిగా ఉన్న సమయంలో ఆమె మామ (భర్త తండ్రి) ఆమెపై అత్యాచారానికి ప్రయత్నించాడు. ఆమె గట్టిగా ప్రతిఘటించడంతో దారుణంగా చిత్రహింసలు పెట్టి అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు.

జరిగిన విషయం ఎవరికైనా చెబితే చంపేస్తానని హెచ్చరించాడు. మేనమామ చేసిన నేరాన్ని భర్తకు చెప్పింది. అయితే ఈ దారుణానికి ఒడిగట్టిన భార్యకు అండగా నిలవాల్సిన వ్యక్తి.. ఆమెపై దాడికి పాల్పడ్డాడు. మా నాన్నగారికి నీతో ఎప్పుడైతే సంబంధముందో అప్పటి నుంచి నువ్వే అతనికి భార్యవి.‘‘మేము జంటగా కలిసి జీవించలేం..’’ అని భార్యతో చెప్పాడు.తర్వాత ఆమెను ఇంటి నుంచి గెంటేశాడు.ఆమె ఎదురుచూసిందని ఆమె వాపోయింది. ఇన్నాళ్లు సైలెంట్ గా.. అందుకే తన భర్త, మామపై న్యాయపోరాటం ప్రారంభించానని.. సెప్టెంబర్ 7న పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశానని.. ఈ మేరకు 376, 606, 323 సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదు చేశామన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-15T04:07:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *