రామన్న యూత్ : నాయకులను ఫాలో అయ్యే ప్రతి యువకుడు తప్పక చూడాల్సిన సినిమా రామన్న యూత్.

యువ నటుడు అభయ్ నవీన్ హీరోగా స్వీయ దర్శకత్వంలో రూపొందిన చిత్రం రామన్న యూత్. ఈ సినిమా థియేటర్‌లో..

రామన్న యూత్ : నాయకులను ఫాలో అయ్యే ప్రతి యువకుడు తప్పక చూడాల్సిన సినిమా రామన్న యూత్.

యూత్ ఫుల్ పొలిటికల్ ఎంటర్టైనర్ రామన్న యూత్ మూవీ రివ్యూ

రామన్న యూత్ : యువ నటుడు అభయ్ నవీన్ హీరోగా నటిస్తూ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం “రామన్న యూత్”. అమూల్య రెడ్డి కథానాయికగా నటించింది. తాగుబోతు రమేష్, అనిల్ గీలా, శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్, విష్ణు… మరికొందరు ప్రముఖులు నటించారు. వినోదాత్మక పొలిటికల్ డ్రామాగా ఫైర్‌ఫ్లై ఆర్ట్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించింది. ఈరోజు సెప్టెంబర్ 15న “రామన్న యూత్” సినిమా విడుదలైంది.

బేబీ సినిమా: బేబీ సినిమాపై సీపీ తీవ్ర ఆగ్రహం.. సీవీ ఆనంద్ సీరియస్ వార్నింగ్, ప్రతి సినిమాపై నిఘా

కథ విషయానికొస్తే.. నలుగురు కుర్రాళ్లు తమ ఎమ్మెల్యేని, ఆయన కోసం, పార్టీ కోసం మెచ్చుకుంటూ ఊరు ఊరంతా రిక్తహస్తాలతో తిరుగుతుంటారు. ఎమ్మెల్యేగా నాయకుడిగా ఎదగాలని, ఎమ్మెల్యేకు సన్నిహితంగా ఉండే తన ఊరి ప్రజలకు దగ్గరవ్వాలని, ఎమ్మెల్యేకు దగ్గరవ్వాలని హీరో కలలు కంటాడు. ఈ నేప‌థ్యంలో హీరో ఎమ్మెల్యేతో స‌న్నిహితంగా మార‌డా..హీరో లీడ‌ర్‌ అయ్యాడా..ఇష్టం లేని వ్య‌క్తి చ‌ర్య‌ల తో హీరో స‌న్నిహితుల జీవితంలో ఏం జ‌రిగిందో తెర‌పై చూడాల్సిందే. హీరో.

విజయ్ దేవరకొండ: 100 కుటుంబాలను ఎంపిక చేసుకున్న విజయ్.. ఇప్పుడు లక్ష ఇవ్వాలి..

ఈ మధ్య కాలంలో తెలంగాణా ఫ్లేవర్ సినిమాలు ఎన్నో వచ్చి మంచి విజయాన్ని అందుకుంటున్నాయి. ఈ సినిమా కూడా అదే తరహాలో వచ్చింది. కాబట్టి తెలంగాణలో బాగా క్లిక్ అవుతుందని చెప్పొచ్చు. ఇక సినిమాలో హీరో మరియు అతని స్నేహితుల కామెడీ బాగా వర్క్ అవుట్ అయ్యింది. హీరోకి ప్రేమ ఉన్నా కూడా కథలో పెద్దగా ప్రాధాన్యం ఉండదు. ఇక గ్రామాల్లో జనం ఎలా ఉంటారు, అక్కడి రాజకీయాలు ఎలా ఉంటాయో చాలా బాగా చూపించారు. అభయ్ నవీన్ హీరోగా నటిస్తూనే దర్శకుడిగా సక్సెస్ అయ్యాడని చెప్పొచ్చు. నటుడు విష్ణు సినిమాకు ప్లస్సయ్యాడు. హీరో స్నేహితులు, తాగుబోతు రమేష్, మిగతా నటీనటులు కూడా మెప్పించారు.

సాంకేతికంగా కెమెరా పనితీరు బాగుంది. పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే సినిమా కావడంతో లొకేషన్లను అందంగా చూపించారు. చిన్న సినిమా అయినప్పటికీ నిర్మాణ విలువలు బాగానే ఉన్నాయి. సంగీతం, BGM కూడా బాగుంది. సంగీతంలోనూ తెలంగాణ ఫ్లేవర్ కనిపిస్తుంది. సినిమా చివర్లో మంచి సందేశం కూడా ఇచ్చారు. ఇప్పుడు లీడర్ల ఫాలోయింగ్ ఉన్న యూత్ అందరు తప్పక చూడాల్సిన సినిమా ఇది. రామన్న యూత్ మూవీకి 3 రేటింగ్ ఇవ్వొచ్చు.

గమనిక: ఈ సమీక్ష, రేటింగ్‌లు విశ్లేషకుల అభిప్రాయం మాత్రమే

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *