అసలు టీడీపీ కోవర్ట్ జగనేనా – వైసీపీ క్యాడర్ డౌట్ !?

నిజంగానే నాకో డౌట్ ఉంది… తిరుగులేని మెజారిటీతో చంద్రబాబును సీఎం చేసేందుకు జగనన్న మంచి ప్యాకేజీ తీసుకున్నారా? . .. అనేది సోషల్ మీడియాలో వైసీపీ కార్యకర్త వ్యక్తపరిచిన అభిప్రాయం. సగటు వైసీపీ అభిమాని మైండ్ సెట్ కి అద్దం పడుతోంది. ఎన్నికలకు వెళ్లే ముందు ఐదేళ్లలో ఏం చేశాం అంటూ తిరుగుతున్నాం.. ఇలా తప్పుడు కేసులు పెట్టి… నిరాధారమైన కేసుల్లో వ్యవస్థలను మేనేజ్ చేస్తుంటాం… . ప్రతిపక్ష నేతలను జైల్లో పెట్టి ఏదో సాధించామని ప్రజల్లోకి వెళితే… ఏం కొడతారో చెప్పడం కష్టమని అంటున్నారు. 90 శాతం మంది కార్యకర్తల అభిప్రాయం ఇదే. చంద్రబాబుపై వ్యక్తిగత ద్వేషం ఉన్న కొందరు.. జగన్ రెడ్డిని హీరోలా చూస్తున్నారు కానీ ప్రభుత్వం మారితే పరిస్థితి ఎలా ఉంటుందో ఊహించలేక 90 శాతం మంది ప్రజలు ఆందోళన చెందుతున్నారు.

వైసీపీ ద్వితీయ శ్రేణి క్యాడర్ కూడా జగన్ రెడ్డి ఇలాంటి నిర్ణయాలు ఎందుకు తీసుకుంటున్నారని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. జగన్ రెడ్డి అక్రమంగా వేల కోట్ల ఆస్తులు సంపాదించారు. అవన్నీ కళ్ల ముందు కనిపిస్తున్నాయి. క్విడ్ ప్రోకో అది ఎలా జరిగిందనే వెనుక ప్రకటనలతో సహా ప్రజల ముందు ఉంది. పదహారు నెలలు జైల్లో ఉన్నాడు. అయినా సీఎం అయ్యాడు. ఇప్పుడు చంద్రబాబు అవినీతి చేశారంటే ఎవరూ నమ్మరు. సీఐడీ కూడా ఆధారాలు ఉన్నాయని చెప్పడం లేదు. చంద్రబాబుకు రూపాయి కూడా అందిందని చెప్పలేదు. దేశ వ్యాప్తంగా చంద్రబాబుకు సంఘీభావం వెల్లువెత్తుతోంది. ఇంత దారుణంగా అరెస్ట్ చేయడంతో చంద్రబాబుకు విపరీతమైన సానుభూతి వచ్చిందన్న వాదన వైసీపీ క్యాడర్ లో వినిపిస్తోంది.

ఇప్పుడు టీడీపీ, జనసేన పొత్తుకు జగన్ రెడ్డి సరైన వేదిక కల్పించినట్లు తెలుస్తోంది. పొత్తు పెట్టుకోవాలని, లేకుంటే జగన్ రెడ్డి అరాచకాల నుంచి ప్రజలను కాపాడలేరనే అభిప్రాయం రాజకీయ వర్గాల్లో, ప్రజల్లో కల్పించేలా జగన్ రెడ్డి పరిస్థితి ఏర్పడింది. అందుకే సీట్ల సర్దుబాటు వంటి చర్చలు మొదలు కాకముందే రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలును ప్రకటించారు. ఇంత కాలం టీడీపీకి బీజేపీ ఎందుకు దూరంగా ఉండాలని ప్రశ్నించారు. ఇప్పుడు బీజేపీతో పని లేదన్న అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశారు. జగన్ రెడ్డి చలువ వల్లే ఇదంతా జరిగింది.

జగన్ రెడ్డి ఎలాంటి విపరీత నిర్ణయాలు తీసుకుంటారో తెలిసినా జనసేన, టీడీపీ కలిసి రాజకీయంగా లాభసాటి వ్యూహాలు పన్నడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *