సంక్షిప్తంగా..

  • బాస్ అప్లయెన్సెస్ ఇండియన్ మార్కెట్‌లో ఫస్ట్ హ్యాండ్ బ్లెండర్‌ను విడుదల చేసింది. ఐదు సంవత్సరాల వారంటీతో వంటగది ఉపకరణాలలో ఇది మొదటి ఉత్పత్తి. ఈ బ్లెండర్ దేశవ్యాప్తంగా 6,000 పైగా రిటైల్ స్టోర్లలో అందుబాటులో ఉంది.

  • ఇండియా గేమ్ డెవలపర్స్ కాన్ఫరెన్స్ 15వ ఎడిషన్ ఈ ఏడాది నవంబర్ 2-4 తేదీల్లో హైదరాబాద్‌లో జరగనుంది. HICCలో జరిగే ఈ సదస్సులో 150 మందికి పైగా స్పీకర్లు మరియు 4,000 మంది గేమ్ డెవలపర్‌లు పాల్గొంటారు. గతేడాది నవంబర్‌లో నిర్వహించిన సభకు ఆడాళ్ల నుంచి మంచి స్పందన వచ్చింది.

  • ఎల్‌జీ ఎక్విప్‌మెంట్స్ ‘ఎయిర్ అలర్ట్’, ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్ (IoT) ఆధారిత ఎయిర్ కంప్రెసర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్‌ను భారత మార్కెట్లో ప్రవేశపెట్టింది. ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో జర్మనీలోని హన్నోవర్ మెస్సేలో ప్రయోగాత్మకంగా విడుదల చేసి మంచి ఫలితాలను అందుకుంది. ఇటీవల, ఈ హెచ్చరిక వ్యవస్థ ద్వారా వారి కంప్రెసర్ సిస్టమ్‌ను 24/7 పర్యవేక్షించే సదుపాయం భారతదేశంలోని LG వినియోగదారులకు అందుబాటులోకి వచ్చింది.

  • పండుగను పురస్కరించుకుని, బజాజ్ హౌసింగ్ ఫైనాన్స్ 8.45 శాతం నుండి హోమ్ లోన్ వడ్డీ రేట్లను అందిస్తున్నట్లు ప్రకటించింది. గృహ రుణాలపై వడ్డీ రేటు లక్షకు రూ.729 నుంచి ప్రారంభమవుతుంది. 750 కంటే ఎక్కువ ఉన్న CIBIL స్కోర్‌కు ఈ ఆఫర్ వర్తిస్తుంది. ఈ ప్రత్యేక ఆఫర్ ఈ నెల 13 నుండి నవంబర్ 12 వరకు అందుబాటులో ఉంటుంది.

  • ICC పురుషుల క్రికెట్ ప్రపంచ కప్-2023 యొక్క అధికారిక భాగస్వామి అయిన థమ్‌సప్, క్రికెట్ లెజెండ్‌లు మరియు డిస్నీ హాట్‌స్టార్‌తో థమ్‌సప్ ఆఫ్ ఫ్యాన్ పల్స్‌ను ప్రారంభించింది.

  • భారతదేశంలో iPhone 15 సిరీస్‌పై క్యాష్‌బ్యాక్ ఆఫర్‌లను అందించడానికి HDFC బ్యాంక్ జతకట్టింది. ఇందులో భాగంగా ఐఫోన్ 15, ఐఫోన్ 15 ప్లస్‌లను కొనుగోలు చేసిన కస్టమర్లకు రూ.5,000 ఇన్‌స్టంట్ క్యాష్‌బ్యాక్ ఇవ్వబడుతుంది. అలాగే, ఇది రూ. వరకు క్యాష్‌బ్యాక్‌ను అందిస్తుంది. iPhone 15 Pro మరియు iPhone 15 Pro Max కొనుగోలుపై 4,000.

  • గ్లోబల్ డిజిటల్ ఇంజినీరింగ్ కంపెనీ ప్రోలిఫిక్స్ USAలోని ఫిలడెల్ఫియాలో ఉన్న IT కన్సల్టింగ్ మరియు డిజిటల్ ట్రాన్స్‌ఫార్మేషన్ కంపెనీ ఎనేబుల్ కన్సల్టింగ్‌ను కొనుగోలు చేసింది. సేల్స్‌ఫోర్స్ సామర్థ్యాలను పెంచడంలో ఈ కొనుగోలు దోహదపడుతుందని ప్రోలిఫిక్స్ వెల్లడించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *