దటీజ్ లోకేష్ – ఎక్కడా నిడివి ప్రశ్న లేదు!

శుక్రవారం రాత్రి జాతీయ మీడియాలో నారా లోకేష్ కౌశల్ కేసులో చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టును దేశ ప్రజల ముందుకు తీసుకొచ్చారు. నేరుగా రిపబ్లిక్ టీవీ అర్నాబ్ గోస్వామితో డిబేట్‌కు కూర్చున్నారు. సాధారణంగా అర్నాబ్‌తో చర్చ అంటే… రాజకీయ నాయకులు ఎవరూ ముందుకు రారు. ఇంటర్వ్యూలు కూడా ఇవ్వలేరు. మరి లైవ్ డిబేట్ అంటే… మనం ఎందుకు అలా అనుకుంటున్నాం? కానీ నారా లోకేష్ మాత్రం నేరుగా కౌంటర్ ఎటాక్ ఇచ్చారు.

పొడవు ప్రశ్న లేదు!

అర్నాబ్.. కౌశల్ కేసుకు సంబంధించి అన్నీ అడిగారు. సీమెన్స్ 90 శాతం భరించి, 19 రోజుల్లో డబ్బు విడుదల చేయడం గురించి ఆయన అడిగారు. అక్కడ ఏదో తప్పు జరిగి.. మెంటల్ లోకేష్ ఇబ్బంది పెట్టాలని చూశారు. అయితే అన్నింటికీ లోకేష్ ధీటైన సమాధానాలు చెప్పారు. సీమెన్స్ ప్రాజెక్ట్ గురించి వివరించారు. తమ సహకారంలో 90 శాతం గుజరాత్‌లోనూ అమలుచేశామని చెప్పారు. ఇది నగదు సాయం కాదని, సాఫ్ట్ వేర్, సాంకేతిక సహాయమని వివరించారు. మొత్తానికి అర్నాబ్ ఎంత గ్రిల్ చేసినా… కేసు గురించి మొత్తం కథను సాధికారికంగా చెప్పాడు.

తీసుకురండి!

ఈ కేసుపై వైసీపీ నేతలతో ఎందుకు బహిరంగంగా చర్చించడం లేదని అర్నాబ్ పర్యటనలో ప్రశ్నించగా… తెలివి తక్కువ వారితో.. అన్నీ తెలిసినట్టు మాట్లాడే వారితో ఏం మాట్లాడతామని స్పష్టం చేశారు. జగన్ రెడ్డితో చర్చకు సిద్ధమైతే… మరో మాట లేకుండా తీసుకురావాలని లోకేష్ నిర్ణయించారు. ఇప్పుడీ డైలాగ్ వైరల్ అవుతోంది. దమ్ముంటే జగన్ రెడ్డి కౌశల్ కేసుపై నారా లోకేష్ తో చర్చకు డిమాండ్ బలంగా వినిపిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పుడు జగన్ రెడ్డి ఒప్పుకుంటాడా లేదా అన్నది తదుపరి విషయం.

జాతీయ రాజకీయాల్లో నారా లోకేష్ హాట్ టాపిక్

తప్పుడు కేసులు పెట్టి చట్టాలను, వ్యవస్థలను దుర్వినియోగం చేస్తే అంతర్యుద్ధం వస్తుందని లోకేష్ బహిరంగంగానే హెచ్చరించారు. ఆంక్షలు ఎత్తివేస్తే ప్రజల్లో పెరుగుతున్న అసంతృప్తిని ఎవరూ ఆపలేరని గుర్తు చేశారు. నారా లోకేష్ ఢిల్లీ వెళ్లినప్పటి నుంచి హడావుడి చేస్తున్నారు. హోంమంత్రిని, లేకుంటే ప్రధానిని కలవడానికి ఇష్టపడలేదు. రాష్ట్రపతికి ఫిర్యాదు చేసే ఆలోచనలో ఉన్నారు. మరో రెండు రోజులు ఢిల్లీలోనే ఉండి మరికొన్ని జాతీయ మీడియాకు ఇంటర్వ్యూలు ఇవ్వనున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ దటీజ్ లోకేష్ – ఎక్కడా నిడివి ప్రశ్న లేదు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *