Gudivada Amarnath: జైలుకు వెళ్లేది లోకేష్ తర్వాతే..పవన్ కళ్యాణ్ ఫేక్ : మంత్రి గుడివాడ

ముద్రగడ పద్మనాభం కుటుంబాన్ని చంద్రబాబు వేధిస్తే పవన్ కళ్యాణ్ ఎందుకు మాట్లాడలేదన్నారు. చిరంజీవిని రాజమండ్రి విమానాశ్రయంలో అరెస్టు చేస్తే పవన్ ఎందుకు ఖండించలేదు?

Gudivada Amarnath: జైలుకు వెళ్లేది లోకేష్ తర్వాతే..పవన్ కళ్యాణ్ ఫేక్ : మంత్రి గుడివాడ

మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్ (1)

Gudivada Amarnath – Lokesh : టీడీపీ అధినేత నారా లోకేష్, జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ పై మంత్రి గుడివాడ అమర్ నాథ్ తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. సీఎం జగన్‌ను సవాలు చేసే స్థాయి లోకేష్‌కు లేదన్నారు. లోకేష్ స్థాయి ఏమిటి, లోకేష్ జీవితం ఏమిటి? ఈడీ, సీఐడీ, ఆదాయపు పన్ను శాఖలు చర్చకు పిలుపునిస్తున్నాయి. ఈ మేరకు ఆయన శనివారం విశాఖపట్నంలో మీడియాతో మాట్లాడారు.

ఆదాయపు పన్ను రూ.118 కోట్లు పిలిస్తే పారిపోతున్నారని విమర్శించారు. రూ.371 కోట్ల ప్రజాధనాన్ని పందుల బుర్రలు తిన్నట్లుగా మాట్లాడుతున్నారని దుయ్యబట్టారు. కన్నీళ్లతో మాట్లాడుతున్న లోకేష్ ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశారు. తదుపరి లొకేషన్‌లో జైలుకు వెళతానని చెప్పారు. దేశంలోనే అత్యంత సంపన్న ఎమ్మెల్యేల్లో చంద్రబాబు 4వ స్థానంలో ఉన్నారని అన్నారు. చంద్రబాబు రెండు ఎకరాల నుంచి రూ.680 కోట్లు ఎలా సంపాదించారని ప్రశ్నించారు.

అశోక్ గజపతి రాజు: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై అశోక్ గజపతి రాజు సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఫేక్ న్యూస్ పై పవన్ కళ్యాణ్ తీవ్ర విమర్శలు చేశారు. పవన్ చెబితే కాపులు టీడీపీకి ఎందుకు ఓటేస్తారని అన్నారు. కాపులను చంద్రబాబు ఏం చేశారని ప్రశ్నించారు. ముద్రగడ పద్మనాభం కుటుంబాన్ని చంద్రబాబు వేధిస్తే పవన్ కళ్యాణ్ ఎందుకు మాట్లాడలేదన్నారు. చిరంజీవిని రాజమండ్రి విమానాశ్రయంలో అరెస్టు చేస్తే పవన్ ఎందుకు ఖండించలేదు?

కాపు నేతల సభ జరిగితే పవన్ ఎందుకు వెళ్లలేదన్నారు. చంద్రబాబుకు జనసేనను తాకట్టు పెడితే కాపులే టీడీపీకి ఎందుకు ఓటేస్తారని అన్నారు. పవన్ సినిమాల్లో నటిస్తున్నారని, రాజకీయాల్లో ఓవరాక్షన్ చేస్తున్నారని పేర్కొన్నారు.

నారా బ్రాహ్మణి: చంద్రబాబు త్వరలో బయటకు వస్తాడు..: నారా బ్రాహ్మణి

‘మీ పార్టీని టీడీపీలో విలీనం చేసి ఒక్క జెండా అయినా పెట్టగలరా?’ అని పవన్ తో అన్నారు. జన సైనికులు జెండా కూలీలని ఆయన తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. దొంగలు ఓ దొంగను కాపాడే ప్రయత్నం చేస్తున్నారని విమర్శించారు. అసెంబ్లీలో చర్చకు సిద్ధమని చెప్పాలన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *