AP Politics: వైరల్ అవుతున్న అర్నాబ్-లోకేష్ చర్చ.. తీసుకురండి..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-16T17:58:30+05:30 IST

నేషనల్ మీడియాలో అర్నాబ్ గోస్వామితో చర్చ సందర్భంగా నారా లోకేష్ ‘బ్రింగ్ ఇట్ ఇన్’ అన్న మాట ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్ అవుతోంది. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ విషయంలో అర్నాబ్ అడిగిన ప్రశ్నలకు లోకేష్ ఎడతెగని సమాధానాలు చెప్పడం విశేషం.

AP Politics: వైరల్ అవుతున్న అర్నాబ్-లోకేష్ చర్చ.. తీసుకురండి..!!

టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ పేరు జాతీయ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. శుక్రవారం రాత్రి రిపబ్లిక్ టీవీలో స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ కేసుకు సంబంధించిన వివరాలపై అర్నాబ్ గోస్వామితో లోకేష్ చేసిన చర్చ అందరినీ ఆకట్టుకుంటోంది. సాధారణంగా అర్నాబ్ తో డిబేట్ అంటే రాజకీయ నేతలు ముందుకు రారు. ఎందుకంటే అతను కఠినమైన మరియు విచిత్రమైన ప్రశ్నలతో ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తాడు. అందుకే ఆయనతో లైవ్ డిబేట్ కాస్త వెనక్కి తగ్గింది. తాజాగా చంద్రబాబు బాబుకు సీమెన్స్ విరాళాలు ఇచ్చినట్లు ఆధారాలు ఉన్నాయా అని నంద్యాల వైసీపీ ఎమ్మెల్యే రవిచంద్ర కిషోర్ రెడ్డిని అర్నాబ్ గోస్వామి ప్రశ్నించగా.. ఆయన ఉక్కిరిబిక్కిరి అయ్యారు. సీఐడీ దర్యాప్తు చేస్తోందని.. అందుకే చంద్రబాబును అదుపులోకి తీసుకున్నామని బుకాయింపు సమాధానమిచ్చారు. కానీ నారా లోకేష్ ధైర్యం చేసి చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్ట్ పై అర్నాబ్ తో చర్చలో పాల్గొన్నారు. అంతేకాదు తనను అడిగిన ప్రశ్నలకు సమాధానమిచ్చారు. ఏపీ సీఎం జగన్‌కు సవాల్‌ విసిరారు.

ఏపీలో ప్రధాన ప్రతిపక్షం తెలుగుదేశం పార్టీపై అధికార పార్టీ వైసీపీ తప్పుడు ఆరోపణలు చేస్తోందని నారా లోకేష్ అర్నాబ్ చర్చలో స్పష్టం చేశారు. చట్టాలు, వ్యవస్థలను దుర్వినియోగం చేస్తే అంతర్యుద్ధానికి సిద్ధమని బహిరంగంగానే చెప్పారు. ఈ కేసుకు సంబంధించి వైసీపీ నేతలతో ఎందుకు బహిరంగ చర్చ జరగలేదని అర్నాబ్ ప్రశ్నించగా వైసీపీ నేతలకు లోకేష్ షాకింగ్ సమాధానం ఇచ్చారు. అన్నీ తెలిసిన, తెలియని వారితో ఏం మాట్లాడతారని ప్రశ్నించారు. ఈ అంశంపై జగన్‌తో చర్చించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారా అని అడిగిన ప్రశ్నకు.. ‘దీన్ని తీసుకురండి’ అని లోకేష్ బదులిచ్చారు. జగన్ కు దమ్ముంటే చర్చకు రావాలని సవాల్ విసిరారు. తన తండ్రి 14 ఏళ్లుగా క్లీన్ ఇమేజ్‌తో రాజకీయాల్లో ఉన్నారని జాతీయ మీడియా వేదికగా లోకేష్ ఎద్దేవా చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: NCBN అరెస్ట్ : లోకేష్ అధ్యక్షతన పార్లమెంటరీ పార్టీ సమావేశం.. ఏం చేస్తాం.. ఎలా ముందుకు వెళ్తాం..?

మరోవైపు స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ ప్రాజెక్ట్‌పై అర్నాబ్ అడిగిన ప్రశ్నలన్నింటికీ లోకేష్ సమాధానం ఇచ్చారు. అర్నాబ్ గోస్వామి ప్రభుత్వం 10 శాతం, సీమెన్స్ 90 శాతం భరించడం.. 19 రోజుల్లో నిధులు విడుదల చేయడం వంటి ప్రశ్నలు అడిగారు. గుజరాత్ లోనూ 90 శాతం అమలు చేశామని.. అందుకే 90 శాతం కాంట్రాక్టును సీమెన్స్ కు ఇచ్చామని ఈ సందర్భంగా లోకేష్ వివరించారు. అయితే ఇది నగదు కోసం కాదని, సాఫ్ట్‌వేర్ మరియు హార్డ్‌వేర్ కొనుగోలు కోసం అని ఆయన అన్నారు. ఈ ప్రాజెక్టు ద్వారా 2.13 లక్షల మంది అభ్యర్థులు శిక్షణ పొందారని, 80 వేల మందికి ఉద్యోగాలు లభించాయని లోకేష్ అర్నాబ్‌తో చెప్పారు. 2019లో స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ ప్రాజెక్టు అమలులో ఏపీ ప్రథమ స్థానంలో ఉందని సీఎం జగన్‌ చెప్పారని గుర్తు చేశారు. కాగా లోకేష్ మరో రెండు రోజులు ఢిల్లీలోనే ఉండే అవకాశం ఉంది. చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టుపై అధ్యక్షురాలు ద్రౌపది ముర్ము ఫిర్యాదు చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-16T17:58:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *