నారా లోకేష్: చంద్రబాబు అరెస్టుపై ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసన.. నారా లోకేష్ కీలక వ్యాఖ్యలు

హైదరాబాద్, బెంగళూరు తదితర ప్రధాన నగరాల్లో చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ను నిరసిస్తూ నిరసన తెలిపిన ఐటీ ఉద్యోగులకు టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్.

నారా లోకేష్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసన.. నారా లోకేష్ కీలక వ్యాఖ్యలు

నారా లోకేష్

నారా లోకేష్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్: ఏపీ స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును సీఐడీ అధికారులు అరెస్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం చంద్రబాబు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్నారు. ఏపీ ప్రభుత్వ కుట్రలో భాగంగానే చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసి జైలుకు పంపారంటూ టీడీపీ శ్రేణులు ఏపీ వ్యాప్తంగా ఆందోళనలు నిర్వహిస్తున్నాయి. అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసిన చంద్రబాబును వెంటనే విడుదల చేయాలని డిమాండ్ చేస్తూ టీడీపీ శ్రేణులు గత నాలుగు రోజులుగా రోజుకో కార్యక్రమం నిర్వహిస్తూ నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో హైదరాబాద్, బెంగళూరు తదితర నగరాల్లో ఐటీ ఉద్యోగులు నిరసనకు దిగారు. చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడం సరికాదంటూ రోడ్లపై బైఠాయించి నిరసన తెలిపారు.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు పవన్, బాలకృష్ణ, లోకేష్… ఏపీ రాజకీయాల్లో కీలక పరిణామం..

హైదరాబాద్, బెంగళూరు వంటి ప్రధాన నగరాల్లో చంద్రబాబు అరెస్టును నిరసిస్తూ ఐటీ ఉద్యోగులు రోడ్లపైకి వచ్చారు. చద్రబా అరెస్ట్‌ను నిరసిస్తూ హైదరాబాద్‌లోని మాదాపూర్, హైటెక్ సిటీ తదితర ప్రాంతాల్లో పలు ఐటీ కంపెనీల ఉద్యోగులు రోడ్లపైకి వచ్చి నిరసన తెలిపారు. చద్రబాబు అరెస్టును ఖండిస్తూ ప్లకార్డులు చేతబూని ‘ఐ యామ్ విత్ సీబీఎన్’ అంటూ నినాదాలు చేశారు. చంద్రబాబు అరెస్టును నిరసిస్తూ ఐటీ ఉద్యోగులు కూడా రోడ్లపై బైఠాయించి ఆందోళనకు దిగారు.

హైదరాబాద్ ఐటీ ఉద్యోగులు: హైదరాబాద్ లో ఐటీ ఉద్యోగులకు షాక్ ఇచ్చిన పోలీసులు.. అనుమతి లేకుండా చేస్తే కఠిన చర్యలు..

హైదరాబాద్, బెంగళూరు తదితర ప్రధాన నగరాల్లో చంద్రబాబు అరెస్టును నిరసిస్తూ రోడ్లపైకి వచ్చిన ఐటీ ఉద్యోగులను టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ అభినందించారు. ఈ మేరకు ట్విట్టర్ ద్వారా ట్వీట్ చేశారు. “హైదరాబాద్, బెంగళూరు మరియు ఇతర నగరాలు మరియు పట్టణాలలో రోడ్లపైకి వచ్చిన వేలాది మంది ఐటీ ఉద్యోగులకు నేను సెల్యూట్ చేస్తున్నాను. మీ చంద్రబాబు నాయుడుపై ఎనలేని ప్రేమ మరియు ఆప్యాయతలను కురిపించినందుకు మీలో ప్రతి ఒక్కరికి మేము ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాము. మీ అందరికీ అభినందనలు, అని లోకేశ్ ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *