నేహా శెట్టి: ‘టిల్లు’ కలిసి మాట్లాడమని అడిగారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-16T20:25:45+05:30 IST

‘డీజే టిల్లు’లో రాధిక పాత్రలో నటించిన నేహాశెట్టి తన హాట్‌నెస్‌తో యూత్‌ని షేక్ చేసింది. ‘టిల్లు స్క్వేర్’లో కథానాయికగా నటించే అవకాశాన్ని కోల్పోయింది. ఆమె స్థానంలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ కథానాయికగా నటిస్తోంది.

నేహా శెట్టి: 'టిల్లు' కలిసి మాట్లాడమని అడిగారు!

‘డీజే టిల్లు’లో రాధిక పాత్రలో నటించిన నేహాశెట్టి తన హాట్‌నెస్‌తో యూత్‌ని షేక్ చేసింది. ‘టిల్లు స్క్వేర్’లో కథానాయికగా నటించే అవకాశాన్ని కోల్పోయింది. ఆమె స్థానంలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో ఆమె దీనిపై స్పందించింది. సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉండే ఈమె తన వ్యక్తిగత విషయాలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయడం ఇష్టం లేదని చెప్పింది. టిల్లు సినిమాతో రాధికకు మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. ‘టిల్లు స్క్వేర్’లో నటించకపోవడానికి ప్రత్యేక కారణం ఏమీ లేదు. ఈ సీక్వెల్‌పై మేకర్స్ మొదటి నుంచి క్లారిటీ ఇచ్చారు. ‘డీజే టిల్లు’కి సీక్వెల్‌గా ఈ సినిమా రూపొందడం లేదు. ఆ కథకు, వచ్చే కథకు సంబంధం లేదు. అందుకే నేను ఈ సినిమాలో భాగం కాలేదు. ‘తిల్లు ఏ స్క్వేర్’లో నేను లేకపోవడంతో కొందరు అభిమానులు నిరాశ చెందారు. ఎందుకు నటించడం లేదు?’, ‘ఆఫీస్‌కి వెళ్లి మాట్లాడు’, ‘టిల్లూతో మాట్లాడు’.

తన కెరీర్ గురించి చెబుతూ.. ‘‘చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాల్లోకి రావాలనే ఆశ ఉండేది.. మోడలింగ్‌ పూర్తి చేసిన వెంటనే ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టాను.. ‘మెహబూబా’ తర్వాత కొంత గ్యాప్ తీసుకుని నటనలో శిక్షణ తీసుకున్నా.. ‘డీజే టిల్లు చేస్తేనే నాకు పేరు వస్తుందన్న నమ్మకం ఉంది. ఆఫర్ వచ్చింది.‘‘నా నమ్మకం నిజమైంది’’ అన్నారు.సిద్ధు జొన్నలగడ్డ – నేహాశెట్టి నటీనటులుగా గతేడాది విడుదలైన ‘డీజే టిల్లు’ చిత్రం ఘనవిజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే.విమల్ కృష్ణ దర్శకత్వంలో దర్శకుడు మారారు. మల్లిక్ రామ్ హీరోగా సిద్ధూ దర్శకత్వంలో ఇటీవల రూపొందుతున్న చిత్రం టిల్లు స్వకెరె.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-16T20:26:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *