గేమ్ ఛేంజర్: రామ్ చరణ్, శంకర్ సినిమా లీక్స్, ఈసారి ఎవరు లీక్ చేశారు…

రామ్ చరణ్ (రామ్ చరణ్) మరియు శంకర్ (దర్శకుడు శంకర్ శనుముఖం) కలిసి వస్తున్న చిత్రం ‘గేమ్ ఛేంజర్’ #గేమ్ ఛేంజర్. దీనిని దిల్‌రాజు నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ సమయంలో చాలా ఫోటోలు బయటకు వచ్చాయి, ఎందుకంటే ఈ సినిమా షూటింగ్ ఎక్కువ భాగం అవుట్ డోర్ లోనే జరుగుతుంది కాబట్టి అక్కడికి వచ్చే వారిని కంట్రోల్ చేయలేకపోతున్నారు. అందుకే చాలా మంది మొబైల్స్‌లో ఫోటోలు తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయరు, అప్పుడే ఈ ‘గేమ్ ఛేంజర్’ సినిమా ఫోటో లీక్ బారిన పడింది.

అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా నుంచి పెద్ద లీక్ జరిగింది. అంటే ఈ సినిమాలో ఒక పాట మొత్తం వచ్చింది. దీనికి బాధ్యులెవరు అని చిత్ర యూనిట్ అడుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రానికి సంగీతం తమన్ (ఎస్‌ఎస్‌థమన్) అందిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలోని పాటలేవీ ఇంకా విడుదల కాలేదు, అయితే పాత పాట ఒకటి లీక్ కావడంతో చిత్ర యూనిట్ మొత్తం షాక్‌లో ఉన్నారు.

గేమ్‌ఛేంజర్1.jpg

ఈ సాంగ్ సోషల్ మీడియాలో లీక్ కావడంతో రామ్ చరణ్ ఫ్యాన్స్ అంతా మాట్లాడుకుంటున్నారు. సినిమా నిర్మాతలు, సంగీత దర్శకులు ఏం చేస్తున్నారు.. ఇలా ఎందుకు లీక్ చేస్తున్నారు అంటూ ప్రశ్నిస్తున్నారు. కేవలం రామ్ చరణ్ సినిమాలే ఇలా పాటలు లీక్ అవుతున్నాయని మరో అభిమాని చెప్పాడు. ఇంతకుముందు కూడా రామ్ చరణ్ సినిమాల్లో కొన్ని పాటలు లీక్ కాగా ఇప్పుడు ‘గేమ్ ఛేంజర్’ సినిమాలోని ఓ పాట కూడా లీక్ కావడంతో ఏం చేస్తున్నారని అందరూ ప్రశ్నిస్తున్నారు. కియారా అడ్వాన్స్, అంజలి కథానాయికలుగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో ఫ్లాష్ బ్యాక్ ఎపిసోడ్‌లో అంజలి కనిపించనుందని సమాచారం.

గతంలో శంకర్ పాడిన ‘అపరిచితుడు’ పాటలానే ‘జరగండి జారండి’ పాట కూడా ఉంటుందని అంటున్నారు. అలాగే ఈ పాట బాగుందని కొందరు, పలానా పాటకు ఈ పాట కాపీ అని మరికొందరు అంటున్నారు. ఈ సినిమాకు సంగీతం అందిస్తున్న తమన్‌ను కూడా కొందరు ట్రోల్ చేస్తున్నారు. ఏది ఏమైనా ఓ పెద్ద సినిమా నుంచి ఓ పాట లీక్ కావడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తోంది!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-16T11:08:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *