పవన్ కళ్యాణ్: అధికార భాగస్వామ్యం.. పొత్తులపై పవన్ కళ్యాణ్ కీలక వ్యాఖ్యలు

ఒక్క ఉద్ధేశంతోనే పొత్తును మొన్ననే ప్రకటించానని అన్నారు. ఎన్డీయే నుంచి బయటకు వచ్చే ప్రసక్తే లేదని ప్రకటించారు.

పవన్ కళ్యాణ్: అధికార భాగస్వామ్యం.. పొత్తులపై పవన్ కళ్యాణ్ కీలక వ్యాఖ్యలు

పవన్ కళ్యాణ్

పవన్ కళ్యాణ్ – పొత్తు : బీజేపీతో పొత్తు ప్రకటించిన తర్వాత కొన్ని కారణాల వల్ల బలంగా ముందుకు వెళ్లలేకపోతున్నామని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని మంగళగిరి జనసేన పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో జరిగిన జనసేన పార్టీ పెద్ద ఎత్తున సమావేశంలో ఆయన పాల్గొని మాట్లాడారు.

బీజేపీ, జనసేన నిజంగా కష్టపడి ఉంటే జగన్ ఈపాటికి ఇలా ఉండేవారు కాదన్నారు. తాను ఏ నిర్ణయం తీసుకున్నా బహిరంగంగా ప్రకటిస్తానని, ప్రజలకు ఉపయోగపడితేనే నిర్ణయం తీసుకుంటానని చెప్పారు. ఇదే ఉద్దేశంతోనే మొన్న పొత్తుపై ప్రకటన చేశానన్నారు. ఎన్డీయే నుంచి బయటకు వచ్చే ప్రసక్తే లేదని ప్రకటించారు.

‘‘మొన్నటికి మొన్న టీఆర్ఎస్ మాకు మద్దతు అడిగారు.. ఇప్పుడు అధికారంలో ఉన్నారు.. రాజకీయ పార్టీ ఒక్కరోజులో బలపడదు.. జగన్‌ను తక్కువ అంచనా వేయను.. ఆయనకు బలం ఉంది.. నా బలం ఉంది.. పార్టీ పెట్టాలి. బలమైన నాయకత్వంతో’ అని జగన్ అన్నారు.జనసేన అసెంబ్లీలో అడుగుపెడుతుందని, పార్లమెంటుకు కూడా వెళ్లాల్సిన అవసరం ఉందని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు.

‘వైసీపీ ఒక చీడపురుగు, చీడపురుగు, దాని నుంచి రాష్ట్రాన్ని పూర్తిగా విముక్తం చేయాలి, పొత్తు ఉంటే వైసీపీని చిన్నచూపు చూడొద్దు, గట్టిగా నిలబడండి’ అని జనసేన నేతలకు సూచించారు.

ఏపీలోని పెనుమాక, భేతపూడి, ఉండవల్లి గ్రామాల్లో భూములు సేకరించకుండా చంద్రబాబు నాయుడు గతంలో తన మాట విన్నారని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. ప్రజాస్వామ్యంలో ప్రత్యర్థులే అయినా చంద్రబాబు చాలా వింటారని అన్నారు. అందుకే చంద్రబాబును గౌరవిస్తానని అన్నారు.

అంతేకాదు తాను చంద్రబాబు అభిమానిని కాదని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు. చంద్రబాబుతో తనకు సంబంధం లేదని, ఆయనతో విభేదాలు చాలా ఉన్నాయని అన్నారు. రాజధానికి 33 వేల ఎకరాలు అవసరం లేదని, 5 వేల ఎకరాలు సరిపోతాయన్నారు. ముఖ్యమంత్రిగా పనిచేసిన అనుభవం ఉన్నందున చంద్రబాబును గౌరవిస్తానని అన్నారు.

ఏపీలో ఎన్నో అక్రమాలు జరుగుతున్నాయని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. మద్యంపై 30 వేల కోట్ల రూపాయలు సంపాదించి ఇసుక మాఫియా చేశారన్నారు. మడ అడవులను నరికి, గంజాయి సాగులో రాష్ట్రాన్ని నంబర్ 1 స్థానానికి తీసుకెళ్లారని విమర్శించారు.

ఇంకేం?

అధికారాన్ని పంచుకోవడం ద్వారా జనసేన అసెంబ్లీలోకి అడుగుపెడుతుంది.

2024లో జేఎస్పీ పటిష్ట స్థానంలో ఉంటుంది.

Jsp అసెంబ్లీకి ప్రవేశించిన రోజున Jsp దిశ దశను మారుస్తుంది..

పార్లమెంటులో కూడా జేఎస్పీ ఉంది..

ముందుగా జగన్ ను ఏపీ నుంచి తరిమి కొట్టాలి

టీడీపీ-జనసేన మధ్య పొత్తుల సమన్వయ కమిటీకి జేఎస్పీ నుంచి నాదెండ్ల మనోహర్ అధ్యక్షుడిగా వ్యవహరిస్తారు.

లోకేశ్, బాలకృష్ణ నా పక్కనే ఉన్నారంటే.. తక్కువేమీ కాదు.

వైసీపీ నేతలు ఓడిపోతారని గుర్తుంచుకోండి..

6 నెలల్లో మన ప్రభుత్వం వస్తుంది.. అధికారులకు అర్థమైంది..

జీ20 సదస్సుకు ప్రధాని మోదీ, కేంద్రమంత్రి అమిత్ షా ఆతిథ్యం ఇచ్చారు

మోదీ మరోసారి ప్రధాని కావాలని కోరుకుంటున్నాను

మీ పాలనలో దేశం ముందుకు సాగుతుంది

మీ నాయకత్వంలో ప్రపంచ స్థాయి రాజధానిని నిర్మించేందుకు అవసరమైన చర్యలు తీసుకోవాలని నేను మిమ్మల్ని అభ్యర్థిస్తున్నాను

పవన్ కళ్యాణ్ కాలగర్భంలో కలిసిపోతాడో చూడండి.. జగన్ ను ఓడలు బోల్తా కొట్టిస్తా: పవన్ కళ్యాణ్ వార్నింగ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *