రజనీకాంత్: సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ జైలులో చంద్రబాబును కలవనున్నారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-16T12:15:01+05:30 IST

తమిళ సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ తన స్నేహితుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడుని కలవడానికి రాజమండ్రి రావచ్చు. చంద్రబాబుకు ధైర్యం చెప్పేందుకు జైల్లో ఉండే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.

రజనీకాంత్: సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ జైలులో చంద్రబాబును కలవనున్నారు

రజనీకాంత్ మరియు చంద్రబాబు నాయుడు ఫైల్ పిక్చర్

తమిళ సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు మంచి స్నేహితులన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. చాలా సార్లు రజనీకాంత్ తన మిత్రుడు చంద్రబాబు గురించి మంచి మాటలు మాట్లాడి ఆమధ్య ఎన్టీఆర్ శత జయంతి వేడుకల్లో పాల్గొనేందుకు వచ్చినప్పుడు కూడా చంద్రబాబును పొగిడారు. కొద్దిరోజుల క్రితం చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసి రాజమండ్రి జైలులో పెట్టినప్పుడు కూడా క్లీన్ గా బయటకు వస్తానన్నారు. చంద్రబాబు తనయుడు నారా లోకేష్ తో మాట్లాడి ధైర్యం చెప్పారు.

అయితే ఇప్పుడు తమిళ మీడియాలో ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. త్వరలో రాజమండ్రి జైలులో ఉన్న చంద్రబాబును రజనీకాంత్ కలవనున్నారు. ఈ వార్త ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది. తనకు మంచి మిత్రుడైన చంద్రబాబు జైలులో ఉంటే రజనీకాంత్ రాజమండ్రి జైలులో కలుస్తారని, ఆయనకు ధైర్యం చెప్పాలని అంటున్నారు. అయితే ఈ వార్త ఇంకా ధృవీకరించబడలేదు కానీ తమిళ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

rajinikanth-babu1.jpg

చంద్రబాబు, రజనీకాంత్ ఇద్దరూ ఎప్పుడూ టచ్‌లో ఉంటారు. ఆమధ్య విజయవాడకు వచ్చి చంద్రబాబుపై ప్రశంసలు కురిపిస్తే పలువురు వైఎస్సార్సీపీ నేతలు రజనీకాంత్ పై విరుచుకుపడ్డారు. అయితే అసలు వాళ్లిద్దరూ అన్నదమ్ములన్న విషయాన్ని రజనీకాంత్ పట్టించుకోలేదు. అలాగే ‘జైలర్’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో అలాంటి వారిని ఉద్దేశించి రజనీకాంత్ మాట్లాడిన మాటలు వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. “ఈ ప్రపంచంలో మొరగని కుక్క లేదు, విమర్శించని నోరు లేదు, ఈ రెండూ జరగని చోటే లేదు.. మన పని మనం చేసుకుంటూ ముందుకు సాగాలి.. అర్థమైందా రాజా. ” అనే డైలాగ్ వైరల్ అయింది. అందుకే తాను అనుకున్నది చేయడంలో రజనీ ముందుంటాడు, తర్వాత ఎవరు ఎంత విమర్శించినా పట్టించుకోడు అందుకే సూపర్ స్టార్ అయ్యాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-16T12:15:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *