మాణిక్రావ్ ఠాక్రే: విమానంలో వచ్చి కారులో ఎందుకు ప్రయాణిస్తున్నారు.. ఠాక్రే ప్రయాణంపై ఆసక్తికర చర్చ!

ఠాక్రే విమానంలో వచ్చిన ప్రతిసారీ.. తిరుగు ప్రయాణానికి కూడా.. పలుమార్లు విమాన టిక్కెట్టును రద్దు చేయడం కూడా కాంగ్రెస్‌లో పెద్ద చర్చకు దారితీస్తోంది.

మాణిక్రావ్ ఠాక్రే: విమానంలో వచ్చి కారులో ఎందుకు ప్రయాణిస్తున్నారు.. ఠాక్రే ప్రయాణంపై ఆసక్తికర చర్చ!

మాణిక్‌రావ్ ఠాక్రే తెలంగాణకు ఎందుకు వచ్చారు అనేది కాంగ్రెస్‌లో హాట్ టాపిక్

మాణిక్‌రావు ఠాక్రే పర్యటన: మరాఠా నేత మాణిక్‌రావు ఠాక్రే రాష్ట్ర పర్యటన కాంగ్రెస్‌లో చర్చనీయాంశంగా మారుతోంది. రాష్ట్ర పార్టీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఉన్న మాణిక్‌రావ్ ఠాక్రే సొంత రాష్ట్రం మహారాష్ట్ర. థాకరే తెలంగాణకు, తెలంగాణకు మహారాష్ట్రకు ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమితులైన తర్వాత. విమానంలో హైదరాబాద్ వస్తున్నా.. మహారాష్ట్రకు కానీ రోడ్డు మార్గంలో కానీ వెళ్లడం కాంగ్రెస్ లో ఆసక్తికర చర్చకు దారి తీస్తోంది. తెలంగాణలో అడుగు పెట్టినప్పటి నుంచి ఠాక్రే ఇలాగే తిరుగుతున్నారని కాంగ్రెస్ క్యాడర్ రకరకాలుగా చర్చించుకుంటున్నారు. మాణిక్‌రావ్ ఠాక్రే ప్రయాణంపై అంత ఆసక్తి ఎందుకు? తెర వెనుక (తేరా వేణుక) ఏం జరుగుతోంది?

తెలంగాణ రాష్ట్ర కాంగ్రెస్ వ్యవహారాల ఇంచార్జి మాణిక్ రావ్ ఠాక్రే అనే అంశం ఆసక్తికర చర్చకు దారి తీస్తోంది. ముఖ్యంగా ఆయన ప్రయాణాలపై రకరకాల ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. మాణిక్ రావ్ ఠాక్రే స్వస్థలం మహారాష్ట్ర. ముంబై నుంచి హైదరాబాద్‌కు విమానంలో వచ్చే ఠాక్రే.. హైదరాబాద్ నుంచి రోడ్డు మార్గంలో తిరిగి వెళ్తుండటం హాట్ హాట్ చర్చకు దారి తీస్తోంది. మహారాష్ట్రకు చెందిన సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత మణిరావు ఠాక్రే రాష్ట్ర పీసీసీ అధ్యక్షుడిగా పనిచేశారు. తెలంగాణ, మహారాష్ట్రలు పక్కపక్కనే ఉండడంతో టీపీసీసీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఠాక్రే నియమితులయ్యారు.

ఠాక్రేకు ఈ ప్రాంతంపై అవగాహన, స్థానిక రాజకీయాల ఆంతర్యం కారణంగా టీపీసీసీపై ఇన్‌ఛార్జ్‌గా వచ్చిన కొద్ది కాలంలోనే పట్టు సాధించారు. ఎన్నికలు సమీపిస్తుండటంతో తెలంగాణకే ఎక్కువ సమయం కేటాయిస్తున్నారు. కానీ ఆయన తన సొంత ప్రాంతానికి వెళ్లేటప్పుడు.. అక్కడి నుంచి హైదరాబాద్‌కు విమానంలో వస్తూ శంషాబాద్ ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో దిగుతూ రోడ్డు మార్గంలో ప్రయాణించేవారని కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు ప్రత్యేకంగా ప్రస్తావిస్తున్నారు. రోడ్డు మార్గంలో ఠాక్రే రిస్క్ ఎందుకు తీసుకుంటున్నారని వారు అనుమానం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: కేవీపీపై రేవంత్ రెడ్డికి ఎందుకంత కోపం.. బీఆర్‌ఎస్‌కి ఏమైంది?

అంతేకాదు ఠాక్రే విమానంలో వచ్చిన ప్రతిసారీ తిరుగు ప్రయాణానికి ఫ్లైట్ టికెట్ తీసుకుని పలుమార్లు క్యాన్సిల్ చేయడం కాంగ్రెస్‌లో పెద్ద చర్చకు దారి తీస్తోంది. అసలు తిరుగు ప్రయాణానికి రోడ్డు మార్గాన్ని ఎందుకు ఎంచుకుంటున్నారని ఒకరికొకరు రకరకాలుగా చెప్పుకుంటున్నారు. ఠాక్రే స్వస్థలం తెలంగాణ సరిహద్దుల్లోనే ఉంది. ఠాక్రే స్వస్థలం ఆదిలాబాద్‌కు 130 కిలోమీటర్ల దూరంలో ఉన్న యవత్మాల్ గ్రామం. ముంబై నుంచి ఎప్పుడు వచ్చినా తన మనసు స్వగ్రామం వైపు మళ్లడం వల్లే తిరుగు ప్రయాణానికి రోడ్డు మార్గాన్ని ఎంచుకునేవాడని అంటున్నారు. దీని వెనుక అత్యంత రహస్యం దాగి ఉందని.. ఎన్నికల కోడ్ వచ్చే వరకు ఠాక్రే టూర్ ఇలాగే సాగుతుందని మరికొందరు అంటున్నారు. అయితే ఠాక్రే పర్యటన తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో ఆసక్తికర అంశంగా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి: బీఆర్‌ఎస్ పార్టీకి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు గుడ్‌బై.. సీఎం కేసీఆర్‌కు రాజీనామా లేఖ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *