జవాన్ 2 : విక్రమ్ రాథోడ్ పాత్రతో జవాన్ 2కి కన్ఫర్మ్ చేసిన దర్శకుడు..

దర్శకుడు అట్లీచే జవాన్ 2 కన్ఫర్మ్. విక్రమ్ రాథోడ్ పాత్రతో..

జవాన్ 2 : విక్రమ్ రాథోడ్ పాత్రతో జవాన్ 2కి కన్ఫర్మ్ చేసిన దర్శకుడు..

విక్రమ్ రాథోడ్ పాత్రతో జవాన్ 2ని అట్లీ ధృవీకరించారు

జవాన్ 2 : బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో షారుక్ ఖాన్ (షారుక్ ఖాన్).. రీసెంట్ గా జవాన్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చి బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నాడు. తమిళ దర్శకుడు అట్లీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ఇప్పటికే దాదాపు 700 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ వసూలు చేసి 1000 కోట్ల దిశగా దూసుకుపోతోంది. ఈ చిత్రంలో షారూఖ్ తండ్రీ కొడుకులుగా రెండు పాత్రలు పోషించారు. కానీ ఈ పాత్రల్లో తండ్రి పాత్ర ‘విక్రమ్ రాథోడ్’కి మంచి స్పందన వచ్చింది. ఈ పాత్రకు ప్రేక్షకుల్లో మంచి క్రేజ్ వచ్చింది. ఈ పాత్రతో ఇంకొంచెం కథ ఉంటే బాగుండేదని అందరూ ఫీలవుతున్నారు.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి: మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టికి బాలీవుడ్ రీమేక్.. పెద్ద నిర్మాణ సంస్థల పోటీ..

తాజాగా ఈ సినిమా ప్రెస్ మీట్ లో దర్శకుడు అట్లీ చేసిన వ్యాఖ్యలు ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతున్నాయి. ఈ సినిమా సీక్వెల్‌పై భారీ క్రేజ్ నెలకొంది. జవాన్ 2 ఉంటుందా? లేక..? అని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ విషయంపై అట్లీ మాట్లాడుతూ.. సీక్వెల్ ఉంటుందని ధృవీకరించారు. విక్రమ్ రాథోడ్ క్యారెక్టర్ తో పార్ట్ 2 డిజైన్ చేస్తానని చెప్పాడు. జవాన్ విడుదల తర్వాత చాలా మంది విక్రమ్ రాథోడ్ పాత్ర గురించి మాట్లాడారు. అందుకే ఆ పాత్రతో పార్ట్ 2 ప్లాన్ చేయాలనుకుంటున్నట్లు వెల్లడించాడు.

నటుడు రజనీకాంత్: చంద్రబాబును కలిసేందుకు రజనీకాంత్ రాజమండ్రి జైలుకు వస్తున్నారా? క్లారిటీ ఇచ్చిన తలైవా

ఇప్పుడు ఈ వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి. మరి ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎప్పుడు స్టార్ట్ అవుతుందో చూడాలి. షారూఖ్ ఎలాంటి రాజీ లేకుండా తన సొంత బ్యానర్ రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌పై జవాన్‌ను నిర్మించాడు. దాదాపు 350 కోట్ల భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించినట్లు సమాచారం. నయనతార హీరోయిన్‌గా నటించిన ఈ సినిమాలో విజయ్‌ సేతుపతి విలన్‌గా కనిపించారు. దీపికా పదుకొణె అతిథి పాత్రలో నటించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *