షారుఖ్ – విజయ్: విజయ్‌తో మల్టీస్టారర్ చేయనున్న షారుఖ్.. జవాన్ సినిమాలో..

విజయ్‌తో సినిమా గురించి దర్శకుడు అట్లీ షారుక్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. మల్టీస్టారర్ చేయనున్న జవాన్ సినిమాలో..

షారుఖ్ – విజయ్: విజయ్‌తో కలిసి మల్టీస్టారర్ చేయనున్న షారుఖ్.. జవాన్ సినిమాలో..

అట్లీ దర్శకత్వంలో షారుఖ్ ఖాన్ విజయ్ మల్టీస్టారర్ సినిమా

షారుఖ్ ఖాన్ – విజయ్ : తమిళ దర్శకుడు అట్లీ దర్శకత్వంలో షారుఖ్ ఖాన్ ఇటీవల ‘జవాన్’ సినిమా చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇక ఈ సినిమా నిర్మాణంలో ఉండగానే ఈ సినిమాపై ఓ రూమర్ వైరల్ గా మారింది. ఈ సినిమాలో ఇళయదళపతి విజయ్ అతిథి పాత్రలో కనిపించబోతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. దీన్ని ఓ సర్ ప్రైజింగ్ ఎలిమెంట్ గా చిత్ర బృందం ఉంచుతుందని అంటున్నారు. కానీ జవాన్ విడుదలై ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

స్కంద : రామ్‌పై అభిమానంతో ఓ అభిమాని తన బిడ్డకు ‘స్కంద’ అని పేరు పెట్టాడు.

కానీ ఈ సినిమాలో విజయ్ గెస్ట్ అప్పియరెన్స్ కనిపించలేదు. తాజాగా అట్లీని ఓ ఇంటర్వ్యూలో ఈ విషయం గురించి అడిగారు. దీనికి దర్శకుడు బదులిస్తూ.. ”షారూఖ్‌, విజయ్‌లతో కలిసి స్క్రిప్ట్‌ రాసుకుంటాను. అందుకే ఈ సినిమాలో అతిధి పాత్ర కోసం విజయ్‌ని సంప్రదించలేదు. వీరిద్దరితో చేయబోయే సినిమా 1500 కోట్ల బాక్సాఫీస్ సినిమా అవుతుంది’’ అని సమాధానమిచ్చాడు. ఇప్పుడు ఈ వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఈ సినిమా ఎప్పుడు పట్టాలెక్కుతుందా అంటూ విజయ్ అభిమానులు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Bhagavanth Kesari : దసరాకి ‘భగవంత్ కేసరి’కి రావడం కష్టమేనా.. బ్యాలెన్స్ షూట్..!

అట్లీ ఇప్పటివరకు మూడు చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించగా, వాటిలో మూడు చిత్రాలలో విజయ్ హీరోగా నటించాడు. జవాన్ లాంటి బ్లాక్ బస్టర్ తర్వాత అట్లీ సినిమా ఎవరితో చేయబోతున్నాడనే ఆసక్తి నెలకొంది. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో జవాన్ 2 కూడా ఉంటుందని వ్యాఖ్యానించారు. విక్రమ్ రాథోడ్‌తో సీక్వెల్‌కు దర్శకత్వం వహించనున్నట్టు తెలిపారు. ఇక జవాన్ కలెక్షన్స్ విషయానికి వస్తే.. ఈ సినిమా విడుదలైన 10 రోజుల్లోనే 797.50 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్లను అందుకుంది. ప్రస్తుతం 1000 కోట్ల కలెక్షన్ల దిశగా పరుగులు తీస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *