బీజేపీపై మల్లికార్జున ఖర్గే నిప్పులు చెరిగారు: నియంతృత్వ పాలకులను తరిమి కొట్టాలి: మల్లికార్జున ఖర్గే

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-17T14:40:26+05:30 IST

దేశంలో ప్రజాస్వామ్యం ప్రమాదంలో ఉందని, అధికార బీజేపీని గద్దె దించాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందని కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున ఖర్గే అన్నారు.

బీజేపీపై మల్లికార్జున ఖర్గే నిప్పులు చెరిగారు: నియంతృత్వ పాలకులను తరిమి కొట్టాలి: మల్లికార్జున ఖర్గే

హైదరాబాద్: దేశంలో ప్రజాస్వామ్యం ప్రమాదంలో ఉందని, అధికార బీజేపీని గద్దె దించాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందని కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున ఖర్గే అన్నారు. ప్రజాస్వామ్యాన్ని కాపాడేందుకు సిద్ధాంతాలను పక్కనబెట్టి పార్టీలకు అతీతంగా కలిసి రావాలని కోరారు. హైదరాబాద్‌లో జరుగుతున్న కాంగ్రెస్ వర్కింగ్ కమిటీ (సీడబ్ల్యూసీ) రెండో రోజు సమావేశంలో ఖర్గే మాట్లాడారు. రాష్ట్రంలో బీఆర్‌ఎస్‌ను, దేశంలో బీజేపీని ఓడించేందుకు కాంగ్రెస్‌లోని అన్ని స్థాయిల నేతలు కలిసికట్టుగా కృషి చేయాలని అన్నారు. రానున్న 5 రాష్ట్రాల అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ విజయం తథ్యమని ఆయన ధీమా వ్యక్తం చేశారు. ‘‘ఇప్పుడు మనం విశ్రాంతి తీసుకునే సమయం కాదు. పదేళ్ల బీజేపీ పాలనలో ప్రజలు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలు అనేక రెట్లు పెరిగాయి.

పేదలు, రైతులు, కార్మికులు, మహిళలు, యువత సమస్యల పరిష్కారానికి ప్రధాని మోదీ ముందుకు రావడం లేదన్నారు. కాంగ్రెస్ పార్టీతో భారత్ కూటమి ప్రస్తుతానికి ప్రేక్షకపాత్ర పోషించదని, నియంతృత్వ ప్రభుత్వాన్ని గద్దె దించే వరకు విశ్రమించబోమని స్పష్టం చేశారు. ఈ సందర్భంగా కాంగ్రెస్ మాజీ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ మీడియా ముందు మాట్లాడుతూ పార్టీ ప్రయోజనాలకు భంగం కలగకుండా మాట్లాడాలని నేతలకు సూచించారు. ‘‘వ్యక్తిగత ప్రయోజనాలను పక్కనపెట్టి అవిశ్రాంతంగా పనిచేయాలి.వ్యక్తిగత విభేదాలు పక్కనపెట్టి పార్టీ విజయానికి ప్రాధాన్యం ఇవ్వాలి.. ఐక్యత, క్రమశిక్షణతోనే ప్రత్యర్థులను ఓడించగలం.కర్ణాటకలో ఐక్యత, విజయం మన ముందున్నాయన్నారు. అక్కడ సీఎం సిద్ధరామయ్య, ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్‌లు కలిసి పోరాడి అఖండ విజయం సాధించారు’’ అని ఖర్గే అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-17T14:59:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *