డిటెక్టివ్ తీక్షణ: ఉపేంద్ర భార్య ప్రియాంక ఉపేంద్ర 50వ చిత్రం ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ’ ట్రైలర్ విడుదల..

రియల్ స్టార్ ఉపేంద్ర ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ్’ ట్రైలర్ పలు భాషల్లో విడుదలైంది.

డిటెక్టివ్ తీక్షణ: ఉపేంద్ర భార్య ప్రియాంక ఉపేంద్ర 50వ చిత్రం 'డిటెక్టివ్ తీక్షణ' ట్రైలర్ విడుదల..

ఉపేంద్ర భార్య ప్రియానాక్ ఉపేంద్ర 50వ చిత్రం డిటెక్టివ్ తీక్షణ ట్రైలర్ విడుదల

డిటెక్టివ్ తీక్షణ ట్రైలర్ : యాక్షన్ క్వీన్ డా|| బెంగుళూరులోని ఆర్టిస్ట్స్ అసోసియేషన్ ఆడిటోరియంలో జరిగిన గ్రాండ్ ఈవెంట్‌లో ప్రియాంక ఉపేంద్ర 50వ చిత్రం ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ్’ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు. రియల్ స్టార్ ఉపేంద్ర ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ్’ ట్రైలర్ పలు భాషల్లో విడుదలైంది.

ఈ ట్రైలర్‌లో.. దారుణ హత్యల నేపథ్యంలో ట్రైలర్ మొదలవుతుంది. ఈ హత్యలు ఎవరు, ఎందుకు చేస్తున్నారు అనే ఆసక్తిని రేకెత్తించడమే కాకుండా హత్యకు గురైన వారి కుటుంబ సభ్యుల రోదనను కూడా చాలా హృద్యంగా వెల్లడించారు. ఈ హత్యలను కోర్టులు కూడా ఆపలేవు. అటువంటి పరిస్థితులలో, డిటెక్టివ్ ప్రియాంక ఉపేంద్ర ఈ కేసును ఛేదించడానికి ఎంట్రీ ఇస్తుంది. అత్యున్నత సాంకేతిక విలువలు, రిచ్ ఫోటోగ్రఫీ మరియు అద్భుతమైన నేపథ్య సంగీతంతో ట్రైలర్ మొత్తం ఆకట్టుకుంది. ప్రియాంక ఉపేంద్ర యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో కూడా తన స్టంట్స్‌తో ఆకట్టుకుంది. ఈ ట్రైలర్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది.

దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ రఘు మాట్లాడుతూ.. నా టాలెంట్‌ని గుర్తించి ఈ అవకాశం ఇచ్చిన ప్రియాంక మేడమ్‌కి ధన్యవాదాలు. ఈ సినిమా ప్రారంభం నుంచి ఆమె అందించిన సపోర్ట్ మరువలేనిది. నా ఆలోచనలకు తెరపై జీవం పోయడానికి ఆర్టిస్టులు, సాంకేతిక నిపుణులు చాలా కష్టపడ్డారు. మరో రెండు నెలల్లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నాం అన్నారు.

రియల్ స్టార్ ఉపేంద్ర మాట్లాడుతూ.. ప్రతి మహిళలోనూ ఒక డిటెక్టివ్ ఉంటాడు ముఖ్యంగా నా ఇంట్లో చాలా మంది ఉంటారు. ప్రతి భర్తకు తన స్వంత డిటెక్టివ్ భార్య ఉంటుంది. డిటెక్టివ్ పాత్రలు సరిగ్గా చేస్తే, అవి తెరపై అద్భుతంగా కనిపిస్తాయి. ట్రైలర్‌లో సంగీతం రొమాంటిక్‌గా ఉంది. ప్రియాంక 50 సినిమాలు పూర్తి చేసింది. నేను ఇంకా 46వ చిత్రానికి చేరువలో ఉన్నాను. మా 100వ సినిమా కోసం కలిసి పనిచేస్తామని ఆశిస్తున్నాను. ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణం’ పెద్ద హిట్ కావాలని కోరుకుంటున్నాను. మీ కష్టానికి తగిన ప్రతిఫలం ఈ సినిమా తప్పకుండా ఇస్తుందని అన్నారు.

ఈ కార్యక్రమానికి నిర్మాతలు గుత్తా ముని ప్రసన్న, ముని వెంకట చరణ్‌లు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. చాలా కాలంగా తనకు సపోర్ట్ చేస్తున్న ప్రియాంక ఉపేంద్రకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

ప్రియాంక ఉపేంద్ర మాట్లాడుతూ.. నేను 50 సినిమాల్లో నటించానని తలుచుకుంటే 50 సెకన్లు అనిపిస్తాయి. ఆ సినిమాల్లో నన్ను ఎంపిక చేసుకున్న దర్శక నిర్మాతలే దీనికి కారణం. నేను ఎవరి మాట వినడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను. ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ’ కోసం ఆర్టిస్టులు, టెక్నీషియన్స్ అందరూ చాలా కష్టపడ్డారు. రాత్రి రెండు గంటలకు కూడా సెట్‌లో అందరూ చాలా ఉల్లాసంగా ఉన్నారు. ఈ సినిమాలో నా క్యారెక్టర్ ఫిజికల్ గా స్ట్రాంగ్ గా లేకపోయినా, మెంటల్ గా చాలా షార్ప్ గా, బ్రిలియంట్ డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్ రఘుకి మంచి భవిష్యత్తు ఉంది.

ఉపేంద్ర భార్య ప్రియానాక్ ఉపేంద్ర 50వ చిత్రం డిటెక్టివ్ తీక్షణ ట్రైలర్ విడుదల

SIIMA 2023 తమిళం : SIIMA అవార్డ్స్ 2023 తమిళ పూర్తి జాబితా.. కమల్, త్రిష, కీర్తి సురేష్..

సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించిన విజయ సూర్యతో పాటు ఇతర ప్రధాన పాత్రల్లో కనిపించిన సిద్లింగు శ్రీధర్, శశిధర్, ఆర్ డైరెక్టర్ నవీన్ కుమార్ తమ అనుభవాలను పంచుకున్నారు. వీరితో పాటు కర్ణాటక ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ఆఫ్ కామర్స్ అధ్యక్షుడు బి.ఎం.ఎ. ఈ కార్యక్రమానికి హరీష్ మరియు టాలీవుడ్ PRO BA రాజు బృందం (శివకుమార్ B) కూడా హాజరయ్యారు. ఈ చిత్రానికి సంగీతం పి రోహిత్ స్వరాలు సమకుర్చారు. కన్నడ, తెలుగు, హిందీ, తమిళం, మలయాళం, బెంగాలీ, ఒరియా వంటి ఏడు భాషల్లో పాన్ ఇండియా మూవీ అయిన ‘డిటెక్టివ్ తీక్షణ’ని విడుదల చేయడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *