విజయ్ ఆంటోని : రెహమాన్ కచేరీ వివాదంలో విజయ్ ఆంటోనీ.. పరువు నష్టం దావా వేస్తానని..

రెహమాన్ కచేరీ వివాదం గత కొన్ని రోజులుగా తమిళనాడును కుదిపేస్తోంది. తాజాగా రెహమాన్ కచేరీ వివాదంలోకి హీరో విజయ్ ఆంటోనీ చేరాడు.

విజయ్ ఆంటోని : రెహమాన్ కచేరీ వివాదంలో విజయ్ ఆంటోనీ.. పరువు నష్టం దావా వేస్తానని..

రెహమాన్ కాన్సర్ట్ విషయంలో తనపై నెగిటివ్ వార్తలు ఎవరు ప్రచారం చేస్తున్నారంటూ విజయ్ ఆంటోనీ ఫైర్ అయ్యారు

విజయ్ ఆంటోని : ఇటీవల చెన్నైలో జరిగిన రెహమాన్ కాన్సర్ట్ వివాదంగా మారిన సంగతి తెలిసిందే. రెహమాన్‌తో కొన్ని ప్రైవేట్ ఈవెంట్ కంపెనీలు మ్యూజిక్ కాన్సర్ట్ ఈవెంట్‌ను ప్లాన్ చేశాయి. 5000, 10 వేలు, 20 వేలకు టిక్కెట్లు అమ్ముడయ్యాయి. కానీ ఈవెంట్ మేనేజ్‌మెంట్ సరిగా లేకపోవడంతో చాలా ఇబ్బంది పడ్డారు, 2 కిలోమీటర్ల దూరంలో పార్కింగ్ ఇచ్చారు, కార్యక్రమంలో తొక్కిసలాట జరిగింది, కొంతమంది గాయపడ్డారు, టిక్కెట్లు కొన్న తర్వాత కూడా లోపలికి అనుమతించలేదు.

రెహమాన్ కచేరీ వివాదం గత కొన్ని రోజులుగా తమిళనాడును కుదిపేస్తోంది. ఈ విషయంలో ఈవెంట్ ఆర్గనైజేషన్స్‌తో పాటు కొందరు రెహమాన్‌పై విమర్శలు చేస్తుంటే.. మరికొందరు ఈవెంట్ ఆర్గనైజేషన్లదే తప్పు అంటూ రెహమాన్‌కు మద్దతుగా నిలుస్తున్నారు. ఈ వివాదం రాజకీయాల్లోకి కూడా వెళ్లడంతో ఘటన జరగడానికి కారణమైన వారిపై చర్యలు తీసుకుంటామని ఉదయనిధి స్టాలిన్ ప్రెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేశారు.

అయితే తాజాగా ఈ రెహమాన్ కాన్సర్ట్ వివాదంలోకి హీరో విజయ్ ఆంటోనీ వచ్చాడు. తాజాగా విజయ్ ఆంటోని బిచ్చగాడు 2 సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు.రెహమాన్ కాన్సర్ట్ వెనుక విజయ్ ఆంటోనీ ఉన్నాడని, ఆ ఈవెంట్ జరిగి వివాదంగా మారడానికి కారణం విజయ్ ఆంటోని అంటూ తమిళనాడులోని కొన్ని యూట్యూబ్ ఛానెల్స్ వీడియోలు పోస్ట్ చేశాయి. ఈ వీడియోలు విజయ్ ఆంటోని వద్దకు వెళ్లడంతో తాజాగా విజయ్ దీనిపై స్పందిస్తూ తన సోషల్ మీడియాలో ఓ లేఖను పోస్ట్ చేశాడు.

బిగ్ బాస్ కన్నడ : బిగ్ బాస్ ను ఉచితంగా చూడొచ్చు.. ఎందుకో తెలుసా?

ఈ లేఖలో విజయ్ ఆంటోనీ.. రెహమాన్ కాన్సర్ట్ వివాదాన్ని నేను కావాలనే సృష్టించాను అంటూ కొన్ని యూట్యూబ్ ఛానెల్స్ వీడియోలు పోస్ట్ చేస్తున్నాయి. అలాంటి ఛానెళ్లపై పరువు నష్టం కేసు పెడతాను. అలా వచ్చిన డబ్బుతో పేద సంగీత కుటుంబాలకు సాయం చేస్తానన్నారు. దీంతో విజయ్ ఆంటోని లేఖ వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *