టాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్: చవితి పండుగ సినిమాలన్నీ ఫ్లాప్ అయ్యాయి, ఇప్పుడు వాటిపైనే ఆశలు…

గత వారం అంటే సెప్టెంబర్ 15న ఒక డబ్బింగ్ సినిమా, మరో రెండు చిన్న సినిమాలు విడుదలయ్యాయి. విశాల్‌, ఎస్‌జే సూర్య నటించిన ‘మార్క్‌ ఆంటోనీ’ #మార్క్‌ ఆంటోని విడుదలైంది. ఇది తెలుగులోకి డబ్ అయిన తమిళ సినిమా. ఇందులో రీతూ వర్మ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, అధిక్ రవిచంద్రన్ దర్శకుడిగా నటిస్తున్నారు. ఇందులో సెల్వ రాఘవన్ కూడా కీలక పాత్ర పోషించారు. ఈ సినిమా తెలుగు బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. ఈ సినిమాకి బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ అందించిన జి.వి.ప్రకాష్ కుమార్ (జి.వి.ప్రకాష్ కుమార్) చాలా లౌడ్ గా ఉంది, అంతే కాకుండా ఇది టైమ్ ట్రావెల్ సినిమా, అంటే టైమ్ లో వెనక్కి వెళ్లడం.

MarkAntony.jpg

సినిమా చాలా రౌండ్‌ అండ్‌ రౌండ్‌గా ఉండటం, చాలా సీన్స్‌లో ఓవర్‌ యాక్షన్‌తో పాటు అరవడం, రెచ్చిపోవడం, సెకండాఫ్ చాలా గందరగోళంగా ఉండటం, ఇవన్నీ కలిపి తెలుగు ప్రేక్షకులను మెప్పించడంలో విఫలమయ్యాయి. అందుకే తెలుగులో ఈ సినిమా ఫ్లాప్ అయిందని, కలెక్షన్లు లేవని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అంటున్నారు.

మరో రెండు చిన్న సినిమాలు కూడా విడుదలయ్యాయి. నటుడు రవితేజ హీరోగా ‘చాంగురే బంగారు రాజా’ #ChangureBangaruRaja అనే సినిమా కూడా విడుదలైంది. కానీ సరైన ప్రమోషన్స్ లేకపోవడం, అనుకున్న తేదీకి బదులు గతవారం ఈ సినిమా విడుదల కావడం, దర్శకుడు కథను సరిగ్గా నేరేట్ చేయలేక పోవడంతో ఈ సినిమాని ఎవరూ పట్టించుకోలేదు. ఈ సినిమాలో ప్రముఖ నటీనటులు లేకపోవడంతో పెద్దగా గుర్తింపు రాలేదు. ఇక మూడో సినిమా ‘రామన్న యూత్’ #RamannaYouth తెలంగాణ నేపథ్యంలో రూపొందిన సినిమా. కథనం చాలా బోరింగ్‌గా ఉండటం, అలాగే చాలా మంది కొత్తవారు ఇందులో నటించడం మరియు సరైన కథ లేకపోవడం వల్ల ఈ సినిమా కూడా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఫ్లాప్ అయ్యింది.

changurebangaruraja.jpg

ముందుగా అనుకున్న ప్రకారం రాంపోతినేని, బోయపాటి శ్రీనుల ‘స్కంద’ సినిమా గత వారమే విడుదల కావాల్సి ఉండగా, ఇప్పుడు ఈ నెల 28న విడుదలవుతోంది. అలాగే శ్రీకాంత్ అడ్డాల దర్శకత్వం వహించిన ‘పెదకాపు’ ఈ నెల 29న విడుదలవుతోంది. ఇప్పుడు అందరి దృష్టి ఈ ఇద్దరిపైనే ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-18T12:12:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *