బిగ్ బాస్ 7: నామినేషన్ల సందడి.. దామిని, ప్రిన్స్ యావర్ మధ్య మాటల యుద్ధం..

తెలుగు రియాల్టీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 విజయవంతంగా రెండు వారాలు పూర్తి చేసుకుంది. మొదటి వారంలో కిరణ్ రాథోడ్, రెండో వారంలో షకీలా ఎలిమినేట్ అయ్యారు.

బిగ్ బాస్ 7: నామినేషన్ల సందడి.. దామిని, ప్రిన్స్ యావర్ మధ్య మాటల యుద్ధం..

బిగ్ బాస్ 7 నామినేషన్లు

బిగ్ బాస్ 7 నామినేషన్లు: తెలుగు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 విజయవంతంగా రెండు వారాలు పూర్తి చేసుకుంది. మొదటి వారంలో కిరణ్ రాథోడ్, రెండో వారంలో షకీలా ఎలిమినేట్ అయ్యారు. బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో సోమవారం వచ్చి నామినేషన్లు వేసిన సంగతి తెలిసిందే. దానికి తోడు బిగ్ బాస్ ఈ వారం నామినేషన్ ప్రక్రియను కూడా ప్రారంభించాడు. దీనికి సంబంధించిన ప్రోమో విడుదలైంది. ఎవరిని నామినేట్ చేయాలనుకుంటున్నారో వారి ముఖంపై ఫోమ్ స్ప్రే చేయాలని బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్‌ను కోరారు.

గౌతమ్‌ని ప్రియాంక నామినేట్ చేసింది. అదే పాయింట్ తో మళ్లీ మళ్లీ నామినేట్ చేయడం కరెక్ట్ కాదని గౌతమ్ అన్నారు. అప్పుడు దామిని మరియు యువరాజు యవర్ మధ్య తీవ్ర వాగ్వాదం జరిగింది. ప్రిన్స్ ప్రవర్తన నచ్చడం లేదని దామిని.. తన మాటలను వెనక్కి తీసుకోవాలని యావర్ అంటోంది. దామిని దీన్ని ఖండించింది. దీంతో ప్రిన్స్ యావర్.. బిగ్ బాస్ హౌస్‌కి వచ్చినప్పటి నుంచి దామిని ఆటలో కంటే కిచెన్‌లోనే ఎక్కువగా కనిపిస్తోందని వెక్కిరిస్తున్నట్లుగా ‘నేను వంట చేస్తున్నాను.. వంట చేస్తున్నాను..

భగవంత్ కేసరి : న్యూయార్క్ టైమ్స్ స్క్వేర్ దగ్గర.. భగవంత్ కేసరి ఫ్లాష్ మాబ్.. వీడియో వైరల్

దామిని వారం రోజుల పాటు వంట చేయనని చెప్పినా ప్రిన్స్ మాత్రం వద్దు అన్నాడు. దామిని ఏదో చెప్పబోతుంటే, ప్రిన్స్ థ్యాంక్యూ అంటూ ఆమెను ఆపాడు. శోభాశెట్టి చాలా స్వార్థపూరితంగా ఆలోచిస్తారని రాధికను నామినేట్ చేసింది. అమర్ సుభాశ్రీని నామినేట్ చేశారు. ఆమె ఇంటిపనులు చేయకపోవడంతో అతడు అలా చేశాడు. మీరు ఎప్పుడైనా చీపురు పట్టుకుని హాలు లేదా వంటగదిని ఊడ్చారా? అతను అడిగాడు. ఇక రతిక గౌతమ్ కృష్ణని నామినేట్ చేసింది. అయితే.. ఆమె చెప్పిన మాట వినకుండా గౌతం ముందు నువ్వు వినాలి అంటూ గట్టిగా అరిచాడు. మరి ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఎవరెవరు ఉంటారో తెలియాలంటే పూర్తి ఎపిసోడ్ కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *