చంద్రబాబు బ్రాండ్ డెవలప్‌మెంట్ – లింక్డ్‌ఇన్‌లో హాట్ టాపిక్!

వాలంటీర్లకు కాదు, చదువుకోవాలనుకునే మరియు అవకాశాలు పొందాలనుకునే ప్రతి ఒక్కరికీ లింక్డ్ఇన్ ప్రొఫైల్ ఉంది. చంద్రబాబుపై కన్వల్ రేఖీ చేసిన సవివరమైన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది. చంద్రబాబు అక్రమాస్తుల కేసులో అరెస్ట్ అయ్యారని తెలియడంతో ఆయన ఈ పోస్ట్ చేశారు. చంద్రబాబు ఎంత దార్శనికుడో, ఎంత కష్టపడుతున్నారో వివరించారు. ఐటీ రంగంలో.. అమెరికా వ్యాపార సామ్రాజ్యంలో కన్వల్ రేఖీకి ప్రత్యేక గుర్తింపు ఉంది. హైదరాబాద్ ఐటీ అభివృద్ధి సమయంలో హైదరాబాద్ లో కార్యాలయం తెరవడానికి చంద్రబాబు ఎంత కష్టపడ్డారో వివరించారు. ఇలాంటి నాయకులు దేశానికి చాలా అవసరం.

కన్వాల్ రేఖీ పోస్ట్‌పై పలువురు వ్యాపారవేత్తలు మరియు అధికారులు తమ అభిప్రాయాన్ని తెలియజేస్తున్నారు. చంద్రబాబుతో ప్రత్యక్ష పరిచయం ఉన్నవారు ఆయన పనితీరును బయటపెడతారు. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే రోజంతా ఇదే హాట్ టాపిక్ గా మారింది. చాలా మంది ప్రముఖ పారిశ్రామికవేత్తలు తమ అభిప్రాయాన్ని లింక్డ్‌ఇన్‌లో పోస్ట్ చేస్తున్నారు. చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టుపై తమ స్పందన ద్వారా ప్రపంచంలోనే దేశానికి చెడ్డ పేరు వస్తోంది. ఎందరో రాజకీయ నేతలు ఉన్నా.. నిత్యం ప్రజల కోసమే ఆలోచించే నాయకుడిని ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా నేరస్థ పాలకుడు జైలుకు పంపడం అసాధారణ చర్చకు దారి తీస్తోంది.

పెట్టుబడుల కోసం వ్యాపారులను ఒప్పించేందుకు చంద్రబాబు నాయుడు ఎన్ని కష్టాలు వచ్చినా ఓర్చుకునేవారు. ఆ తర్వాత పారిశ్రామికవేత్తలకు బాగా నచ్చింది. ఐటీ రంగానికి చంద్రబాబు ఇస్తున్న ప్రాధాన్యత కారణంగా విదేశాల్లో పనిచేస్తున్న తెలుగువారిలో అత్యధికులు ఉన్నారని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. వారంతా ఇప్పుడు సంఘీభావం తెలుపుతున్నారు. రోజురోజుకూ రోడ్లపైకి వస్తున్న వారి సంఖ్య. చంద్రబాబుపై తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేసే వారి సంఖ్య పెరుగుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *